DS. Alamar wacce aka rubuta tarihinta sama da shekaru 60.

Anonim

Talla

Wannan Alhamis, Oktoba 6, 1955, mutane 60,000 sun wuce ta wurin Nunin Mota na Paris don sha'awar masu baje kolin 1350. Babban halartan taro ya tafi DS19 na juyin juya hali.

Ƙofofin Grand Palais a Paris suna rufe kuma taron sun watse a cikin Champs Elysees. A ciki, a ƙarƙashin ma'auni na abin tunawa, yana da Citröen DS19.

DS
DS 19 a Nunin Mota na Paris.

A lokacin ƙidayar odar odar, waɗanda ke da alhakin alamar Faransa ba su da shakku game da nasarar wannan sabon samfurin: umarni dubu 12 a ranar farko ta Nunin Mota da kuma a ƙarshen taron, kwanaki goma bayan haka, 80. an yi rajistar umarni dubu.

Shirin Pierre-Jules Boulanger ya cika, a matsayin shugaban Citröen, wanda ya fara a 1938 VGD Project (Vehicle of Large Diffusion) wanda ya haifar da DS19.

DS

Vision a cikin DS DNA

Ci gaban DS19 ya ɗauki kusan shekaru ashirin. Hazaka da hazaka na maza uku ne suka taimaka wajen zayyana samfurin, tare da gina ginshiƙan DS Automobiles, alamar da ke ganin ainihin kimarta a sahun gaba na fasaha, gaba da dorewa.

Mawaƙi kuma mai gina jiki Flaminio Bertoni, da injiniya kuma matukin jirgi André Lefèbvre, tare da hazakar Paul Magès, wanda ya ƙirƙiri dakatarwar hydropneumatic, sune mutanen da ke bayan haɓakar samfurin DS na farko.

DS

Flaminio Bertoni

Zane, gyare-gyare da fasaha mai yankewa sun sanya DS19 da magadansa su zama nuni ga dukan masana'antar kera motoci. Idan gaskiya ne cewa a yau duniya ta ga haihuwar sabon nau'i, manufar gina mafi kyawun samfurin da masana'antun mota na Faransa za su iya bayarwa an rubuta su a cikin DNA.

sabon iri

DS Wild Rubies Concept
DS Wild Rubies Concept

A cikin 2013 DS ya koma Salon azaman alamar mota. Manufar DS ta farko, Wild Rubis, wani SUV ne wanda aka sanye shi da fasahar haɗaɗɗen toshewa. A cikin 2014, an yi bikin halarta na farko na DS a Salon Paris, manufar DS Divine.

DS Wild Rubies Concept

DS Wild Rubies Concept

A cikin 2016 an bayyana ra'ayi na 100% na DS E-Tense na lantarki a Geneva Motor Show, sabon alamar Faransanci yana kammala isowa kan kasuwa na samfurin samarwa na farko.

Samfurin samarwa na farko

Farashin DS7
DS7 Crossback ya isa kasuwar Portuguese a cikin Maris 2018, tare da farashin farawa a € 41,608.

Samfurin farko na 100% wanda alamar Parisiya ta haɓaka, DS 7 Crossback, yanzu yana kan kasuwa. SUV mai ƙima tare da ruhin avant-garde wanda ke amfani da mafi kyawun fasahar zamani.

Duk samfuran DS Automobiles za su sami nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan wutar lantarki 100% ko plug-in, tare da wutar lantarki kasancewa ɗaya daga cikin dabarun ƙirar Faransa.

Farashin DS7

Farashin DS7

Ana iya ganin wannan ƙaƙƙarfan tsari na gaske, ƙirƙirar Maison DS sanye da sabbin fasaha da kayayyaki masu daraja, a sabon Shagon DS a Lisbon da Porto da DS Salon a Braga.

A kan wannan hanyar haɗin za ku iya neman ƙarin bayani game da sabon DS 7 Crossback.

Wannan abun ciki yana ɗaukar nauyin
DS

Kara karantawa