Audi RS Q8 Concept akan hanyar sa zuwa Geneva

Anonim

Sabon sashen wasanni na Audi yana shirin kawo abokan gaba na Mercedes-AMG GLE 63 da BMW X6 M zuwa Nunin Mota na Geneva.

Buga na 2017 na Nunin Mota na Geneva ya yi kama da yana da matuƙar mahimmanci ga sabuwar ƙungiyar wasanni ta Audi da aka kirkira, quattro GmbH. Baya ga riga an sanar da kasancewar sabon Audi RS5 da RS3, ana iya ƙara sabon ra'ayi ga wannan sosai. kusa da sigar samarwa: Audi RS Q8.

Yana da nau'in wasanni na ra'ayi na Q8 (a cikin hotuna), wanda alamar Jamus ta gabatar a Detroit Motor Show na karshe. Ba kamar wannan ba, Audi RS Q8 yana aiki ne kawai ta injin konewa: injin mai ƙarfi 4.0 V8 tare da fiye da 600 hp - ikon da yakamata ya sanya RS Q8, dangane da aikin, akan matakin guda ɗaya da GLE 63 da X6. M Tare da waɗannan lambobin ba zai zama da wahala ga samfurin Jamus ya kai 0-100km / h a cikin ƙasa da daƙiƙa 4.5 kuma ya kai babban gudun sama da 270 km / h.

BA ZA A RASA : Lucid Air: abokin hamayyar Tesla ya riga ya yi tafiya… har ma da drifts.

Ya kamata a yi tsammanin cewa dangane da salo, nau'in samarwa na RS Q8 zai yi kama da manufar da za mu gano a Geneva - ƙungiyar Razão Automobile za ta kasance a can. Idan aka kwatanta da SQ7, ana tsammanin gajeriyar jiki, tare da ƙaramin sashin baya (salon coupé) da faɗin waƙa kaɗan.

A ciki, ban da sitiyari da kujerun wasanni, ana sa ran RS Q8 za ta yi amfani da fasaha iri ɗaya da za mu samu a ƙarni na gaba Audi A8.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa