Farawar Sanyi. Giulia GTAm kuma yana kulawa don burgewa cikin hanzari

Anonim

Alfa Romeo Giulia GTAm - wanda kuma mun gwada - a zahiri baya buƙatar gabatarwa. Mahimman fassarar saloon na Italiyanci "yana jan" ikon tagwaye-turbo V6 har zuwa 540 hp kuma "yanke kitsen" ta 100 kg, idan aka kwatanta da Giulia Quadrifoglio wanda ke aiki a matsayin tushe.

Yana da sauri, mai saurin amsawa kuma har ma ya fi Quadrifoglio inganci kuma, a cikin yanayin Giulia GTAm, ya ci gaba da jujjuya shi zuwa motar tsere fiye da Giulia GTA, yana ba da kujerun baya don goyon bayan sandar nadi.

Alfa Romeo Giulia GTA da GTAm 500 ne kawai aka kera kuma an riga an sayar da su duka, duk da ɗan tsadar farashin idan aka kwatanta da Qiadrifoglio.

Alfa Romeo Giulia GTA

An ƙera shi don burgewa akan da'ira, a cikin wannan ɗan gajeren bidiyo daga Mujallar Motorsport, a maimakon haka muna ganin Giulia GTAm yana nuna ƙimar sa a madaidaiciyar layi.

Duk da yanayin da yake da nisa daga manufa, salon tuƙi na baya-baya yana nuna kyakkyawan inganci wajen sanya duk ƙarfinsa akan kwalta, yana samun 3.9s har zuwa 100 km / h, kawai 0.3s fiye da lokacin hukuma.

Har zuwa kilomita 200 a cikin sa'a ba ya ɗaukar daƙiƙa 12 kuma kilomita na farawa yana zuwa cikin sauri 21.1, tare da ma'aunin saurin da ya riga ya yi alama sama da 250 km/h.

Game da "Cold Start". Daga Litinin zuwa Juma'a a Razão Automóvel, akwai "Farkon Sanyi" da ƙarfe 8:30 na safe. Yayin da kuke shan kofi ko tattara ƙarfin hali don fara ranar, ci gaba da sabuntawa tare da abubuwan ban sha'awa, abubuwan tarihi da kuma bidiyo masu dacewa daga duniyar mota. Duk cikin kasa da kalmomi 200.

Kara karantawa