Anan shine bidiyon hukuma na farko na sabon ƙarni na Volkswagen Polo

Anonim

Volkswagen ya riga ya ba mu "hankali" na sabon ƙarni na Polo, samfurin 100% sabo, amma a fili ba tare da manyan abubuwan mamaki ba dangane da kayan ado.

Komai ya nuna cewa a hukumance gabatar da sabon Volkswagen Polo zai faru a Frankfurt Motor Show, wanda ya faru a watan Satumba na gaba. Amma idan aka yi la’akari da saurin da labarin ya zo game da ƙaramin abin hawa na Jamus, za mu san shi sosai kafin hakan.

A wannan lokacin, Volkswagen da kansa ya ba da wasu alamu - a sarari - na yadda sabon samfurinsa zai kasance, ta hanyar samfuri mai kama (kamar yadda ya riga ya yi da Volkswagen T-Roc):

BA ZA A BASANCE BA: Volkswagen ya gabatar da tsarin micro-hybrid don 1.5 TSI Evo. Ta yaya yake aiki?

Wannan teaser ɗin yana tabbatar da abin da muka riga muka sani kawai. Sabuwar ƙarni na Polo yana amfani da dandamali na MQB, daidai da wanda ke karbar bakuncin babban ɗan'uwansa - Golf - da ɗan uwanta na nesa - SEAT Ibiza.

Daga sabon Volkswagen Polo za mu iya tsammanin samfurin tare da tsayi ko žasa da tsayi ɗaya, tare da faɗin kuma, sama da duka, ƙafar ƙafar da za ta yi girma mafi girma idan aka kwatanta da samfurin da zai daina aiki. Bambanci wanda ya kamata a zahiri ya bayyana a cikin sararin samaniya kuma, wanda ya sani, a cikin hali a kan hanya.

Idan a cikin wasu abubuwa za a iya canjawa wuri kai tsaye daga Golf (wanda aka sabunta kwanan nan) zuwa sabon Polo, dangane da injuna injinan mai zai sami fa'ida, tare da mai da hankali kan 1.0 TSI da 1.5 TSI block. Wannan ya ce, za mu iya jira ƙarin labarai ne kawai daga alamar Wolfsburg.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa