Land Rover ta dawo da kwafi 25 na guntun jerin I

Anonim

Salon Techno Classica zai karɓi sigar maido da sigar ɗayan mafi kyawun samfuran alamar Biritaniya, Series I.

Farkon samar da nau'in Land Rover Series I ya fara ne a shekarar 1948, a tsakiyar yakin duniya na biyu. Ƙwararru daga ƙirar Amurka ta kashe hanya irin su Willys MB, Land Rover ya ɗauki Nunin Mota na Amsterdam a waccan shekarar farkon na "Land Rover Series" guda uku, saitin ƙaramin ƙira tare da tuƙi mai ƙarfi da ruhu mai amfani. Daga baya, wannan samfurin zai haifar da Land Rover Defender.

Yanzu, kusan shekaru 6 bayan aikin Land Rover gaba ɗaya ya ƙare, alamar za ta ƙaddamar da Land Rover Series I Reborn, jerin raka'a 25 wanda sashin Land Rover Classic ya haɓaka a Solihull, UK.

Samfuran guda 25 - tare da chassis na asali a lokacin - ƙungiyar ƙwararrun masana daga alamar za ta zaɓe su da hannu don mayar da su zuwa yanayinsu na asali. Kowane abokin ciniki kuma zai sami damar shiga cikin tsarin maidowa, har ma da samun damar zaɓar ɗayan launuka na gargajiya 5 na Land Rover Series I.

Land Rover ta dawo da kwafi 25 na guntun jerin I 21510_1

BA ZA A RASHE: Shin wannan zai iya zama sabon mai tsaron gida na Land Rover?

Ga Tim Hannig, darektan Jaguar Land Rover Classic, ƙaddamar da wannan yunƙurin "yana wakiltar dama mai kyau ga abokan cinikin alamar don samun alamar masana'antar kera motoci. The Land Rover Series I Reborn karamin samfurin iyawar Land Rover Classic ne idan aka zo batun maido da samfuran Land Rover da abokan cinikinmu suka fi so, ”in ji shi.

Samfuran tarihi na Audi wani haske ne a Nunin Techno Classica, wanda ke gudana daga Afrilu 6 zuwa 10th a Essen, Jamus.

Land Rover ta dawo da kwafi 25 na guntun jerin I 21510_2

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa