An riga an ƙaddamar da sabon BMW X6

Anonim

Wannan shine sabon BMW X6. Bayan an sayar da raka'a 250,000 kuma bayan shekaru 7, SUV Coupé daga alamar Bavarian yanzu ya bayyana tare da sabon fuska da ciki.

Bayan ƙaddamar da shi a cikin 2008 BMW X6 ya ɗan canza kaɗan, amma yanzu an sake gyara shi gaba ɗaya. Tare da sabon gaba ɗaya na waje kuma cikin layi tare da sabon layin ƙira na BMW, sabuntawar X1 ya ɓace don kammala sabuntawa. Duk da wannan canji, layukan sun kasance har ma daga nesa BMW X6 ya kasance mai sauƙin ganewa.

DUBA WANNAN: Kamfanin BMW 8 ya cika shekaru 25 a duniya

Sabuwar ciki yana da, ba shakka, tasirin 'yan'uwansa yana nan. Sabon allon multimedia mai girman inch 10.25 yanzu yana fitowa daga dashboard maimakon saka a ciki. An inganta ingancin ciki, yanzu tare da cikakkun bayanai masu ban sha'awa da kuma inda fata ba ta tafi ba tare da lura ba.

Sabuwar BMW X6 (34)

Ƙirar da aka yi da coupé bai sadaukar da sararin kujerun na baya ba, wanda zai iya ɗaukar balagagge mai tsawon mita 1.85 cikin sauƙi. Aƙalla a cikin lambobi, salo ya fi kowane lokaci dacewa da versatility (wasan koyaushe mai tauri): tare da kujerun nadawa ƙasa 40:20:40, wanda ke haɓaka ƙarfin kaya daga lita 580 zuwa lita 1525, mun sami lita 75 fiye da a cikin sigar da ta gabata.

BA ZA A RASA BA: Wanke mafi sauri a cikin Formula 1 "fashion"

Akwai injuna 5, man fetur 2 da dizal 3. Matsayin shigarwa zai zama BMW X6 35i, tare da injin silinda 6 da 306hp. Mafi karfi na fetur, BMW X6 50i, yana da V8 block da 450hp. Iya isa 100Km/h a cikin daƙiƙa 4.8 kawai, zai zama mafi girman tsari tukuna.

Sabon BMW X6 (46)

A Portugal, zai kasance a cikin injunan diesel cewa BMW X6 zai ci gaba da yin nasara. Anan, mun sami "kadan kaɗan" BMW X6 30d, tare da 258hp da aka karɓa daga shingen silinda 6 na layi. 40d zai sami 313hp, yayin da mafi “mahaukaci” M50d yana da injin tri-turbo mai 6-Silinda kuma yana ba da ƙarfin ƙarfin 381hp.

A CIKIN BIDIYO: BMW i8, duk cikakkun bayanai na motar wasanni na musamman

Dukkan tubalan suna da alaƙa da watsawa ta atomatik mai saurin sauri 8 da kuma tsarin gogayya na xDrive don haɓaka juzu'i (idan kuna buƙatar noman ƙasa…). Chassis yana da gyare-gyare da yawa, kuma kamar sauran kewayon, yana da Yanayin Sauƙi da Ta'aziyya. BMW X6 M50d yana fasalta madaidaicin dakatarwar M azaman madaidaici, wanda aka ƙera don amfani da wasanni.

Sabuwar BMW X6 (74)

Da yake BMW ne, ƙarin abubuwa sun yi yawa. Fitilar LED masu daidaitawa, samun damar abin hawa mara maɓalli, tsarin multimedia tare da taɓa taɓawa (wanda ke ba ka damar shigar da haruffa ko lambobi, zana su) tsari ne na rana. A cikin sauti, Bang & Olufsen yana ba da hannun taimako tare da ɗayan mafi kyawun tsarin sauti na ƙarshe akan kasuwa. Zaɓuɓɓuka kamar Nuni na HeadUp, tsarin ajiye motoci masu zaman kansu, kyamarorin 360° da hangen nesa na dare (na masu ɓoye sirrin aiki) suma suna faruwa.

Jita-jita: Skoda Coupé na iya zama Kamar Wannan

Tabo Haske mai ƙarfi shima yana bayyana azaman zaɓi. Wannan sabon tsarin yana ba da damar tuki tare da kunna manyan katako a kan tituna tare da rashin kyan gani ba tare da damun direban da ke gaba ko duk wanda ke tafiya ta wata hanya ba. Abin da tsarin ke yi shine kawai haskaka wuraren da ke kewaye da motocin.

Dubi yadda Dynamic Light Spot ke aiki a nan:

Za a fara siyar da sabon BMW X6 a hukumance a watan Disamba, kodayake har yanzu a cikin nau'ikan 30d, 50i da M50d ne kawai. Sauran sigogin (35i da 40d) za su shiga kasuwa a cikin bazara. Abin takaici, har yanzu babu farashin kasuwanci, kawai dole ne mu kiyaye bidiyoyi da hoton hoton.

na waje

ciki

An riga an ƙaddamar da sabon BMW X6 21847_4

Kara karantawa