Sabuwar Honda Civic Type R ita ce motar gaba mafi sauri akan Magny-Cours

Anonim

Wanda mahayin WTCR Esteban Guerrieri ya jagoranta, sabuwar Honda Civic Type R ta sami nasarar yin mafi sauri a zagayen Faransa. 2 min 01.51s . Ta haka kafa sabon rikodin, don motoci masu tuƙin gaba kawai, a Magny-Cours.

Da'irar Magny-Cours GP hanya ce mai nisan kilomita 4.4 tare da cakuda sasanninta a hankali, sassan madaidaiciya madaidaiciya da tsayi mai tsayi.

Mafi kyawun abu game da Nau'in R shine yana bamu kwarin gwiwa. Yana da matukar amsawa kuma yana ba da kyakkyawar amsawa. Mutane suna kiran nau'in R da "zafin ƙyanƙyashe" kuma a yau mun tabbatar da cewa shi ne; wannan motar tana ci gaba da matsawa iyakar abin da zai yiwu daga tuƙi na gaba

Esteban Guerrieri, direban Münnich Motorsport, a cikin motar Honda Civic TCR, a cikin FIA Car Touring Car 2018

"Babban abu shine zamu iya amfani da yanayin + R akan waƙar sannan mu canza zuwa Yanayin Ta'aziyya kuma mu fitar da gida," in ji ɗan Argentine.

Esteban Guerrieri WTCR 2018
Esteban Guerrieri

hudu zuwa

Rikodin da aka samu yanzu a Magny-Cours yana wakiltar, duk da haka, kawai matakin farko na "Type R Challenge 2018", ƙalubalen da zai ɗauki ƙungiyar direbobin tseren tseren Honda don ƙoƙarin saitawa, tare da takamaiman nau'in samarwa na Nau'in Civic R , sabbin bayanan don motocin samarwa na gaba-dabaran kan wasu fitattun da'irori na Turai.

KU BIYO MU A YOUTUBE Kuyi Subscribe Na Channel Dinmu

Irin wannan ƙalubalen, wanda aka yi a cikin 2016, ya ba Honda damar saita lokutan cin nasara a Estoril, Hungaroring, Silverstone da Spa-Francorchamps, sannan ta amfani da ƙarni na baya Civic Type R.

Tiago Monteiro na Portuguese a cikin waɗanda aka zaɓa

Domin "Type R Challenge 2018", zaɓaɓɓen direbobi sun kasance tsohon Formula 1 World Champion da kuma na yanzu NSX Super GT direba Jenson Button (UK), Tiago Monteiro (Portugal), Bertrand Baguette (Belgium) da kuma almara direba daga BTCC Matt Neal ( UK).

Kara karantawa