A zamanin da ake amfani da mutane a cikin "gwajin hadarin"

Anonim

Bajamushe Hermann Joha (a sama) yana ɗaya daga cikin masu sa kai a cikin gwajin haɗari tare da mutane na gaske a cikin 70s.

Kamar yadda ka sani, gwajin haɗari - ko gwajin haɗari - a halin yanzu ɗaya ne daga cikin mahimman gwaje-gwaje a cikin masana'antar kera motoci.

Ganin irin tashin hankalin da ake yiwa direba a cikin yanayi na ainihi, simintin yana amfani da dummies waɗanda ke iya auna sakamakon tasirin jikin ɗan adam. Amma ba koyaushe haka yake ba.

"Komai na hakika dummies , babu wanda ke yin daidai da halin ɗan adam”.

BA A RASA BA: Me yasa ake yin gwajin haɗari a 64 km / h?

Shekaru arba'in da suka gabata, har yanzu an sami wadanda suka koka game da ingancin bel din kujera. Don kawar da shakku, a ƙarshen 70s, waɗanda ke da alhakin "gwajin haɗari" a Jamus sun yanke shawarar maye gurbin dummies tare da ƙungiyar masu sa kai. Wannan shi ne sakamakon:

DUBA WANNAN: Kun san Graham. Mutum na farko "ya samo asali" don tsira daga haɗarin mota

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa