Bosch yayi fare akan allon taɓawa tare da maɓallan gaskiya

Anonim

Rashin dabarar allon taɓawa zai iya ƙidaya kwanakinsa. Alkawarin sabon fasaha ne daga Bosch.

Muna rayuwa ne a lokacin da allon taɓawa ya kusan maye gurbin maɓallan jiki gaba ɗaya. Wani abu mai sauƙi kamar canza tashar rediyo zai iya zama mafarki mai ban tsoro lokacin tuƙi akan babbar hanya. Masu amfani sun koka da rashin basira wajen sarrafa wannan fasaha, a wani bangare saboda rashin dabara.

Don waɗannan da sauran ɓarna, Bosch ya haɓaka mafita: allo tare da maɓallan taimako na kwaikwaya waɗanda a zahiri za mu iya ji ta hanyar taɓawa. Za a sake samun damar kewaya tashoshin rediyo ta hanyar taɓawa, barin hangen nesa kawai akan hanya.

DUBA WANNAN: "Sarkin Spin": tarihin injunan Wankel a Mazda

Abubuwan taɓawa na allon zasu ba masu amfani damar bambance maɓallan. M ji yana nufin aiki ɗaya, santsi wani, kuma mai amfani na iya ƙirƙirar saman don nuna maɓalli ɗaya ko takamaiman ayyuka.

"Maɓallan da aka nuna akan wannan allon taɓawa suna ba mu jin daɗin maɓallai na gaske. Yawancin lokaci yana yiwuwa ga masu amfani su sami aikin da ake so ba tare da kallon nesa ba. Za su iya sanya idanunsu kan hanya na tsawon lokaci mai tsawo, tare da kara tsaro sosai yayin tuki, "in ji Bosch.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa