Fiat 500 tare da sabon salo da sabon kayan aiki

Anonim

Fiat 500 wani lamari ne na tsawon rai. Shekaru takwas bayan gabatar da shi, Fiat ta sake yin wani wanke fuska, wanda zai tsawaita aikinsa na tsawon wasu shekaru har zuwa zuwan sabon samfurin gaske.

A ranar 4 ga Yuli ne Fiat 500 za ta yi bikin cika shekaru 8 da kafuwa. Shekaru takwas na shekarun mota lambar girmamawa ce. Har ma fiye da lokacin da ƙananan 500 suka ƙi duk dokoki da tarurruka ta hanyar ci gaba da jagoranci, ba tare da hamayya ba, sashin da yake aiki, tun da an kaddamar da shi a zahiri. Wani lamari na gaske!

Fiat500_2015_43

Bayan shekaru 8, za a sa ran wanda zai gaje shi, tare da sabunta gardama, amma ba tukuna ba. Fiat, duk da sanar da shi a matsayin sabon 500, lissafin 1800 gyare-gyare, ba kome ba ne fiye da sabuntawa, tare da sababbin abubuwa na salo da kayan aiki.

A waje, salon retro ya kasance marar kuskure, kuma, duk da shekaru 8 na nunawa, daidai da zamani. Matsakaicin aikin jiki yana gano sabbin 500, inda aka sami sabbin bumpers da na'urorin gani. A gaba, fitilu masu gudu na rana yanzu sun zama LED, kuma suna ɗaukar salon rubutu iri ɗaya da aka yi amfani da su a cikin ƙirar ƙirar, inda aka raba lambobin 500 zuwa sassa biyu. Hakanan an canza cikin na'urorin gaban gaban, kama da 500X. Ƙarƙashin shan iska da aka sake tsarawa da haɓaka yana haɗa hasken hazo kuma an ƙawata shi da abubuwan chrome.

Fiat500_2015_48

A baya, na'urorin gani kuma sababbi ne kuma a cikin LED kuma suna samun girma da tsari uku, tare da kwane-kwane mai kama da abin da muka riga muka sani. Ta hanyar ɗaukar kansu a matsayin baki, ko firam, suna haifar da sarari mara komai a ciki, wanda aka lulluɓe da launi ɗaya kamar aikin jiki. An sake mayar da hazo da fitilun jujjuyawar a gefen sabon bumper, wanda aka haɗa cikin tsiri mai iya zama chrome ko baki.

Sabbin ƙafafun 15- da 16-inch sun cika sauye-sauye na gani, da kuma sabbin launuka da yuwuwar gyare-gyare, tare da abin da ake kira Skin Na biyu (fatar ta biyu), wacce ke ba da izinin bicolor Fiat 500. Bambance-bambancen gani ba su da yawa, kuma ba ta wata hanyar da za ta lalata kyawawan kyawawan ƙananan 500, ɗaya daga cikin manyan kadarorinsa da nasara.

Fiat500_2015_21

A ciki mun sami manyan sababbin abubuwa, tare da Fiat 500 suna bin sawun 500L da 500X, suna haɗa tsarin infotainment na Uconnect tare da allon 5-inch. Wannan haɗin kai ya tilasta sake fasalin yankin na sama na na'ura mai kwakwalwa na tsakiya, wanda za a iya tabbatar da shi ta hanyar samun iska wanda ke ɗaukar sababbin siffofi, flanking allon. Dangane da kayan aikin Lounge, allon yana da nau'in taɓawa, kuma zai zo tare da sabis na Uconnect Live, yana ba da damar haɗi tare da wayoyin hannu na Android ko iOS, yana ba da damar ganin aikace-aikacen akan allon 500.

Har yanzu a ciki, sitiyarin sabon abu ne, kuma a cikin manyan nau'ikan, an maye gurbin kayan aikin da allon TFT mai inci 7, wanda zai ba da kowane nau'in bayanai game da tuki 500. Akwai sabbin haɗin launi, kuma Fiat ta tallata mafi girma. matakan ta'aziyya, godiya ga mafi kyawun sauti da kuma kujerun da aka gyara. Sabon shine akwatin safar hannu da aka rufe, kamar Fiat 500 na Amurka.

Fiat500_2015_4

A kan mota da jirgin sama mai ƙarfi, babu cikakkun sabbin abubuwa, kawai sabuntawa da nufin rage hayaƙi da haɓaka matakin jin daɗi da ɗabi'a. Gasoline, 4-Silinda 1.2 lita tare da 69hp da twin-Silinda 0.9 lita tare da 85 da 105hp. Injin dizal kawai ya rage 4-Silinda 1.3-lita Multijet tare da 95hp. Watsawa shine jagorar sauri na 5 da 6 da akwatin gear robotic Dualogic. Abubuwan da ake fitarwa sun ɗan yi ƙasa kaɗan akan duk nau'ikan, tare da 500 1.3 Multijet cajin kawai 87g na CO2/km, 6g ƙasa da na yanzu.

Tare da tallace-tallacen da aka tsara don ƙarshen bazara ko farkon kaka, Fiat 500 da 500C da aka sabunta za su zo a cikin matakan kayan aiki 3: Pop, Pop Star da Lounge. Ga wadanda ba za su iya jira su gani ba, an riga an ga sabon Fiat 500 a cikin garin Alfacinha, inda mai yiwuwa ana yin rikodin kayan talla ko tallace-tallace.

Fiat 500 tare da sabon salo da sabon kayan aiki 1761_5

Kara karantawa