Renault Alaskan ya buga kasuwa a cikin 2016

Anonim

Renault Alaskan shine samfurin samfurin ɗaukar hoto wanda alamar Faransa ta yi niyyar ƙaddamarwa a cikin 2016. Samfurin da zai raba abubuwan haɗin gwiwa tare da Nissan Navara kuma tare da ɗaukar hoto na Mercedes-Benz na gaba.

Har yanzu bai tabbata ba, amma Renault Alaskan zai fi yiwuwa ya zama sunan baftisma don ɗaukar alamar Faransa ta farko. An tsara shi don ƙaddamarwa a cikin 2016, wannan ɗaukar hoto zai raba yawancin abubuwan haɗin gwiwa tare da ƙarni na gaba na Nissan Navara. Injin din za su fito ne daga Renault Master, wata mota ce daga layin tallace-tallace na Renault.

BA ZA A BASANCE BA: Volvo XC90 ita ce mota mafi aminci a duniya a cikin "Taimakon Tsaro"

A cewar Renault, za a sayar da wannan karban a kan sikelin duniya kuma yana da nau'ikan gidaje da yawa: biyu, guda, tare da kuma ba tare da akwatin karfe ba. Kamar yadda aka ambata a baya, za a gaji tsarin daga Nissan Navara godiya ga haɗin gwiwa tsakanin samfuran biyu.

Don haka Renault zai iya amfana daga shekaru da yawa na ilimin Nissan a cikin haɓaka irin wannan nau'in. Mercedes-Benz ta yanke shawara iri ɗaya. Bayan 'yan watanni da suka wuce ya sanar da samar da kayan aiki a cikin nau'i-nau'i iri ɗaya - duba labarai a nan.

Hotunan Renault Alaskan:

Renault pickup 5
Renault pickup 4
Renault pickup 3
Renault pickup 1

Tabbatar ku biyo mu akan Instagram da Twitter

Kara karantawa