ABT Audi RS7: Ƙarfin Jamusanci!

Anonim

Shekarar 2014 alkawura da yawa, da alama cewa gidajen da aka fi sani da su a cikin tsararraki suna cikin gaggawa don samun iko. Haɗu da ABT Audi RS7.

Don ABT, idan dai yana cikin ƙungiyar VAG, ya kasance coupé ko ma MPV, kowa yana da wuri. A wannan lokacin, Audi RS7 mai ban mamaki ya kasance cikin sa'a, wanda a cikin kanta ya riga ya sami iko mai yawa, amma a ABT akwai ko da yaushe dakin don ƙarin.

Asalin ƙarfin doki 560 na RS7 ya riga ya sa wannan injin ya zama mafarkin taya. Amma menene game da lokacin da kayan wutar lantarki na ABT ke samuwa tare da 666 horsepower da 830Nm na matsakaicin karfin juyi? Lambobin da ke faɗaɗa ɗaliban mu kuma suna sa mu murmushi kawai ta kallon takardar fasaha.

Amma ba haka kawai ba. Wannan saboda ABT yana dafa kayan wuta kamar gudu ɗaya wanda mai yin irin kek ke gasa. Shi ya sa har yanzu muna da wani kit: ABT Power S. Wanda ke ɗaga mu zuwa matakin wuta kusa da rokoki na NASA.

Audi-RS7-3

Ba komai ba ne kasa da karfin dawakai 700 da 880Nm na matsakaicin karfin juyi, wanda a cewar Shugaban Kamfanin ABT Hans Jürgen, duk da karfin da yake da shi, har yanzu muna iya jin dadin tuki mai natsuwa. Mista Hans, kada ka ɗauki wannan hanyar da ba ta dace ba, amma da dawakai 700 waɗanda ke damuwa da tafiya akan ƙwai? Aiki tare da Power S Kit, yana ba mu damar ɗaukar RS7 har zuwa 320km / h (iyakance ta lantarki) akan 300km / h na kit ɗin tushe.

2014-ABT-Audi-RS7-Bayani-1-1280x800

Hans Jürgen ya bayyana cewa girke-girke na duk wannan ikon ya ta'allaka ne a cikin sabuwar manhaja ta zamani don sake tsara tsarin lantarki. Game da ingantaccen takaddun shaida na RS7, babu abin da ya canza, ABT kawai yana ba da sarari sarari da manyan ƙafafun ER-C 20-inch, tare da ƙarancin azurfar ƙarfe, don € 5,350, amma akwai kuma DRs 21-inch a cikin “Gunmetal”, wanda tuni ya tilasta Canjin ya kasance 5 850 Yuro.

Faɗakarwa ɗaya kawai, ƙaramin mai ɓarna na baya (1,190€) wanda ko da yake yana ba da ƙarin tashin hankali, a zahiri ba ya ƙara haɓakawa.

A takaice, wani m shawara cewa har yanzu kula da Audi factory garanti. Lalacewar? Kit ɗin Power S yana da tsadar Yuro 11,809, yayin da kayan wutar lantarki “mai laushi” ya kai matsakaicin €6,909. Kasance tare da gallery:

ABT Audi RS7: Ƙarfin Jamusanci! 23928_3

Kara karantawa