Lamborghini Huracán Performante zai rasa saman sa. Shin wannan sigar Spyder ce?

Anonim

Wanda aka tsara ta mai zanen Aksyonov Nikita, samfurin da aka nuna a cikin hotuna zai iya zama kusa da Lamborghini Huracán Performante Spyder, wanda aka tsara don Salon Frankfurt.

Ba da dadewa ba Lamborghini Huracán Performante ya zama samfurin samarwa mafi sauri a kan Nürburgring. An yi ikirarin taken 'yan kwanaki kafin babban wasan farko a Nunin Mota na Geneva - 6:52.01 mintuna shine tsawon lokacin da aka ɗauka don kewaya "Green Inferno".

BA ZA A WUCE BA: Dalilin Mota yana buƙatar ku

Lamborghini bai ɓata lokaci ba yana murnar rikodin da aka samu a da'irar Jamus kuma tuni ya shirya sabuwar Huracán Performante Spyder, sigar sabuwar motar wasanni ta zamani. Kuma idan ɗaya daga cikin ƙarfin Huracán Performante ya kasance nauyinsa - kusan kilogiram 40 ya fi nauyi fiye da daidaitaccen samfurin - shin Spyder zai lalata abincin?

A halin yanzu, alamun kawai game da sabon samfurin an ba da su ta hanyar abin da aka kama yana yawo a kan titunan jama'a. Dangane da waɗannan hotuna, sababbin zane-zane (a cikin hotuna) na Lamborghini Huracán Performante Spyder mai zuwa ya fito ne daga Rasha, wanda mai zanen Aksyonov Nikita ya halitta.

Lamborghini Huracán Performante Spyder

Fiye da kayan ado, a cikin wannan sigar "bude-iska", yana da ban sha'awa don sanin yadda aikin zai kasance mai rauni (ko a'a). Huracán Perfomante na yanzu 0-100km/h a cikin dakika 2.9 kacal da 0-200 km/h a cikin dakika 8.9 kacal. , tseren da ba a kayyade shi ba wanda kawai ya ƙare a cikin sauri na 325 km / h. Lambobin da za su iya samun ɗan ƙara kaɗan tare da haɓakar abin da za a iya gani a cikin nauyin saitin wanda ya motsa ta hanyar ƙarfafa tsarin.

Komawa kuma zai kasance injin V10 na yanayi na lita 5.2 tare da 630 hp da 600 Nm na matsakaicin karfin juyi - iri ɗaya wanda ke ba da sauran nau'ikan ƙirar. Gabatarwar Huracán Perfomante ya kamata ya faru a Frankfurt Motor Show, a watan Satumba.

Lamborghini Huracán Performante Spyder

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa