Don Yuro 35 zaku iya dawo da wuraren lasisin tuƙi

Anonim

Sabuwar doka ta tanadi samun maki kyauta don lasisin tuƙi ta hanyar halartar darussan horo. Kwas ɗin na awa bakwai zai ci Yuro 35.

Sabuwar tsarin lasisin da ke da maki zai fara aiki ne kawai a shekara mai zuwa, amma tuni makarantun tuki ke shirya kwasa-kwasan horo da zai baiwa direbobi damar kwato maki da suka bata, tare da kaucewa kwace musu lasisin tuki. Kowane kwas na sa'o'i bakwai zai ci Yuro 35 kuma zai ba da maki ɗaya.

BA A RASA : Gano motar 'madaidaicin' don rasa maki akan lasisin tuƙi

Horon sabunta direba ne. Dokar ta tanadi cewa halartar waɗannan kwasa-kwasan na iya magance asarar maki da lasisin tuƙi. Tare da kawai sa'o'i bakwai, ana iya gudanar da kwas ɗin a rana ɗaya, "a ranar Asabar misali", in ji JN mataimakin shugaban ANIECA, António Reis. "Zai sami alamar darajar Yuro 35. Amma muna ƙoƙarin samun shi akan sifili, tare da ɗaukar nauyin kamfanin inshora, don farawa a watan Oktoba.

A cewar Jornal de Notícias, kwas ɗin zai ba da damar samun damar dawo da maki 16 - matsakaicin iyakar da aka zata don sabon lasisi - an gabatar da shi a wannan Alhamis ta Ƙungiyar Direbobin Masana'antu don Ilimi a Motoci (ANIECA).

Source: DN ta hanyar Jornal de Notícias

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa