Volkswagen Interceptor. Motar sintiri "aka yi a Portugal"

Anonim

Fábio Martins matashin mai zanen Fotigal ne wanda ya ɗauki ciki, a matsayin wani ɓangare na Masters ɗinsa a Tsarin Samfura a Faculty of Architecture na Jami'ar Lisbon, wani tsari na motar sintiri na birni na PSP, wanda ya kira Volkswagen Interceptor.

Volkswagen Interceptor - Fábio Martins

An fara aikin ne daidai ta hanyar yin hira da jami'an 'yan sanda da yawa don fahimtar matsalolin da ke cikin sassan yanzu - wanda aka samo daga motocin da aka kera - da kuma ko ya zama dole don ƙara wasu abubuwa a cikin motocin. Daga cikin matsalolin da aka fi bayar da rahoton sun hada da masu alaka da ergonomics a cikin gida da kuma rashin abubuwan da za su taimaka wajen sanya su motoci na musamman na sintiri na birni da karkara.

Maganin da aka samo ya haifar da ƙaramin abin hawa, wanda ya dace da kunkuntar titunan garuruwanmu kuma mai amfani. Idan sunan da aka zaɓa, Volkswagen Interceptor, ya kawo hotunan na'ura tare da babbar V8 akan hanyar da ba kowa ba tare da wani mutumin da ake kira "Mad" Max a cikin dabaran, wannan shawara ba zai iya zama mai zurfi daga wannan labari ba.

Maimakon kallon fina-finai na apocalyptic ko wahayi na soja, Fábio Martins Interceptor ya fi abokantaka. Yana kawar da tashin hankali da tsoratarwa na gani don ƙarin zaman lafiya da kusanci da ƴan ƙasa. Gabaɗaya contours suna bayyana minivan, amma tare da kamanni mai ƙarfi kamar abin da zamu iya samu a SUVs na yau.

Volkswagen Interceptor - Fábio Martins

Ƙaƙwalwar ƙasa yana da karimci kuma tayoyin (gudu mai lebur) suna bayyana babban matsayi, daidai da masana'anta na birni wanda, kamar yadda muka sani, ba shine mafi abota ga ƙafafunmu da dakatarwa ba.

Ana iya ganin kulawar da aka yi a cikin haɗin kai na dukkanin abubuwa, alal misali, a cikin fitilun gaggawa, wanda, duk da bayyane, an sanya shi a hankali a kan rufi fiye da "fireflies" da sanduna da suke a halin yanzu. Tagar baya da ƙananan ɓangaren gilashin kuma suna aiki don watsa mafi yawan bayanai. Tabbacin zai zama kyakkyawan gani da kujeru masu daɗi na dogon lokaci na amfani - duk da yanayin wasan su da siriri.

Dangane da aikin motsa jiki, mai shiga tsakani na 'Production' zai kasance sanye take da injinan lantarki da aka haɗa cikin ƙafafun Elaphe. Baturin da ke ƙasan Interceptor zai kasance mai cirewa kuma ana musayar shi don caji ɗaya a cikin ƙungiyar kowane kilomita 300, ko juyawa uku. Zai zama mafita ta yadda masu shiga tsakani ba su daina ba, idan aka yi la’akari da raguwar adadin motocin da kowane squadron ya yi. Za a caje fakitin baturin da aka cire a ofishin 'yan sanda da kanta. Na gode, Fábio, don ƙarin haske.

Volkswagen Interceptor - Fábio Martins

Karin hotuna

Kara karantawa