Wanene ya ce Bentley Continental GT Speed ba zai iya "tafiya a gefe" ba?

Anonim

cewa Bentley Continental GT Speed ya iya tafiya (sosai) cikin sauri a madaidaiciyar layi riga mun sani. Bayan haka, wannan shine "kawai" mafi sauri samar da Bentley (ya kai 335 km / h). Koyaya, abin da ba mu sani game da su ba shine ƙwarewar ƙwaƙƙwaran da alamar Birtaniyya ke son haɓakawa.

Yin amfani da tsohon tashar jiragen sama na Comiso (wanda ya kasance mafi girma a kudancin Turai) a yankin Sicily na Italiya, Bentley ya kirkiro hanyar da ta dace da bidiyo na "gymkhana" wanda ke nuna Ken Block.

Tunanin, da alama, ya zo ne da zarar ƙungiyar sadarwar Bentley ta gano wurin da aka yi watsi da shi kusan shekaru 30 da suka gabata. Aƙalla abin da Mike Sayer, darektan sadarwa na samfur a Bentley, ya gaya mana ke nan.

Bentley-Continental-GT-Speed

"Bayan gano wannan tashar jirgin sama don ƙaddamar da GT Speed, mun yanke shawarar ƙirƙirar kwas ɗin salon "gymkhana". Mataki na gaba shine aiwatar da fim ba kamar wani abu da muka yi a baya ba (…) rawaya Bentley "liding" a cikin tashar iska da aka watsar sabon abu ne a gare mu, amma sakamakon ya nuna yadda mafi kyawun Grand Tourer a duniya ya zama. ", in ji Sayer.

Gudun GT na Nahiyar

An yi fim ɗin David Hale, ɗan fim ɗin da ya sami lambar yabo wanda aka sadaukar da shi ga duniyar kera, tare da taimakon ɗan'uwan ɗan fim da matukin jirgi mara matuki Mark Fagelson, bidiyon na mintuna uku kuma yana da 1952 Bentley R-Type Continental da… Fiat Panda 4 × 4 na ƙarni na farko.

Dangane da Saurin GT na Nahiyar da ake amfani da shi wajen yin fim, wannan a zahiri baya buƙatar gabatarwa. An sanye shi da babban 6.0 W12, Nahiyar GT Speed yana da fasalin 659 hp da 900 Nm na karfin juzu'i waɗanda aka aika zuwa dukkan ƙafafun huɗu ta atomatik guda takwas-gudu dual-clutch gearbox.

Duk wannan yana ba ku damar isa 335 km / h, har ma don isa 0 zuwa 100 km / h a cikin 3.6s kuma, da alama, kuna iya motsawa cikin sauƙi a cikin tashar iska da aka watsar.

Kara karantawa