Ɗaukar Tesla: mafarkin Amurka?

Anonim

Mafarkin Ba'amurke: Motar ɗaukar wutar lantarki 100% daga Tesla. Zai kasance?

Gaskiyar ita ce, a cikin 2013 Elon Musk, Shugaba na Tesla, zai riga ya yi la'akari da yiwuwar samfurin da zai yi hamayya da Ford F150 mai girma. Da ma ya furta wadannan kalmomi: “Idan muna ƙoƙarin maye gurbin motocin mai da ke tafiyar da mafi yawan kilomita, dole ne mu kalli abin da mutane ke saya. A gaskiya ma, Ford F-150 ita ce mota mafi kyawun siyarwa a Amurka - don haka motar da muke son bayarwa a cikin shekaru 5 ke nan."

LABARI: Tsakanin miji da mata ... kuna samun Tesla

Wannan ya ce, kuma yayin da lokaci ke kusa (ya kasance shekaru 3), hotuna na farko na hasashe don ɗaukar Tesla sun fara bayyana. Theophilus Chin ne ya tsara abin da ake tambaya.

Idan wannan labarin ya ƙara ba ku sha'awar shayar da mota tare da mai da kunna ashana, bar shi aƙalla don ƙara abin ƙira ga wannan jeri.

tesla-karba-masana-1

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa