Sabuwar Nissan GT-R NISMO: ko da mafi girman ruwa

Anonim

A cikin sabon Nissan GT-R NISMO alamar ta mai da hankali kan haɓaka da haɓakar iska. Zuwa shekara mai zuwa.

Bayan sabuntawa da aka yi wa Nissan GT-R, yanzu lokaci ya yi da za a fara sigar NISMO. Kuna sha'awar sanin dawakai nawa "ƙarin" sabon sigar yana da? Babu kuma. Injin twin-turbo 3.8-lita V6 yana ci gaba da isar da 595hp iri ɗaya da 650Nm na matsakaicin ƙarfin juyi - shin kun san cewa kowane ɗayan mashin ɗin Takumi mai fasaha ɗaya ne ya kera shi?

LABARI: Waɗannan su ne sabbin siffofi guda huɗu na "sabon" Nissan GT-R

Maimakon ƙara ƙarfin Nissan GT-R Nismo har ma fiye da haka, alamar ta fare akan wasu fagage: ƙarfi da haɓakar iska. GT-R Nismo ta ɗauki wani ƙira wanda ke jaddada ingancin iska da ƙarfin ƙasa har ma da ƙari, godiya sosai ga sabbin magoya bayan gefen kusa da bututun shaye-shaye, siket mai faɗi da wasu kawai kyawawan abubuwan taɓawa a baya. A cewar Nissan, haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar motar motsa jiki na motsa jiki na motsa jiki yana haɓaka ikon juyawa da kashi 2%.

A cikin ɗakin, motar wasan motsa jiki ta Japan ta sami sabon dashboard (tare da tsarin "tsayi na kwance") da kayan aiki, an rufe shi da fata. Har ila yau a cikin fata akwai kujerun wasanni na Recaro tare da jajayen lafazi, keɓanta da nau'in Nissan GT-R NISMO.

Ainihin, tsohuwar Nissan GT-R NISMO ce, kawai yanzu ta fi kaifi, kaifi da… na yanzu. Yaya mai zuwa zai kasance? Wataƙila kamar wannan…

BA ZA A BASANCE: Nürburgring TOP 10: mafi sauri samar da motoci a cikin "Green Jahannama"

Nissan GT-R NISMO-7
Sabuwar Nissan GT-R NISMO: ko da mafi girman ruwa 26505_2

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa