Sabuwar ra'ayi yana samfoti ga ƙaramin SUV na Volkswagen

Anonim

Teaser din da Volkswagen ya kaddamar ya daga labule na sabon ra'ayi da za a gabatar a Geneva. Autoeuropa a cikin tseren don samar da samfurin.

Volkswagen ya gane cewa yana rasa ƙasa a cikin ƙaramin SUV sashi kuma ya sami aiki. Wannan ya ce, alamar Jamus za ta gabatar da ra'ayi a Geneva wanda ke hango wani samfurin da ba a taɓa gani ba a cikin kewayon Volkswagen, wanda aka sanya shi a ƙasa da Tiguan kuma ana sa ran ya isa kasuwa a karshen 2017.

Sabuwar ƙaramin SUV na Volkswagen zai kasance da ƙarfin gwiwa fiye da sauran kewayon alamar kuma ana tsammanin zai ɗauki keɓancewar ƙira. Hotunan farko na wannan ra'ayi suna ba mu wasu alamun da ya kamata a canza su zuwa sigar samarwa, gami da bumper na gaba da sills ɗin ƙofa da aka gama a cikin filastik baƙar fata, wanda ya bambanta da launi na aikin jiki. Bambance-bambancen da ke ba da garantin samari da kyan gani. Har ila yau, fitulun suna ɗaukar sabbin siffofi, tare da mai da hankali kan fitilolin LED mai siffar murabba'i na rana.

Volkswagen

LABARI: Volkswagen Polo Beats disco ne mai taya 4

Kodayake ba a fitar da hotuna na ciki na "mini-SUV" ba, alamar Wolfsburg ta ce za ta yi kama da manufar BUDD-e - ma'ana cewa rashin maɓalli zai zama sananne. Ya kamata allon taɓawa ya zama babban kayan aiki don samun damar duk ayyukan abin hawa.

Har yanzu babu sunan sabon fare na Volkswagen, amma akwai wadanda suka ci gaba da nadi "T-Cross". Lokaci zai faɗi, a yanzu za mu iya jira kawai don cikakken bayyanar da siffofi na wannan ra'ayi. An raba shi a ƙasan Tiguan, sabon ƙaramin SUV ɗin samfurin zai yi amfani da guntun sigar dandalin MQB - iri ɗaya da za a yi amfani da shi wajen samar da Polo na gaba.

Production a Autoeuropa?

Ɗaya daga cikin masana'antun da aka nada don samar da wannan sabon SUV shine Autoeuropa. Muna tunatar da ku cewa shukar Palmela ta sami hannun jari na Yuro miliyan 677 a cikin 2015, don sabunta shi tare da sabbin fasahohi da kuma shirya layin samarwa don dandamali na zamani na MQB - wannan saka hannun jari zai haifar da sabbin ayyuka 500.

Har sai an tabbatar da wurin da za a samar da wannan sabon SUV, sauran hasashe a kan teburin gudanarwa na rukunin Volkswagen sune Bratislava (Slovakia) da Kvasiny (Jamhuriyar Czech). Hakanan ana iya samar da "trailer" na Volkswagen SUV a cikin rukunin masana'anta da aka zaɓa, "'yan'uwan tagwaye" waɗanda ake sa ran Skoda da Seat za su sanar nan ba da jimawa ba.

Idan an tabbatar da wannan yanayin, shekara mai zuwa za ta kasance mai tsanani ga Autoeuropa. Ana sa ran fara samarwa a cikin 2017 kuma tallace-tallace na iya farawa a cikin kwata na ƙarshe na wannan shekarar, ko a farkon 2018.

Volkswagen

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa