Idan kun yi kwanakin waƙa, wannan kyamarar ta ku

Anonim

Kyamarar 360fly tana ba ku damar yin rufin bayanai kamar saurin gudu da shimfidar waƙa cikin sauri da sauƙi.

360fly, mai kera kyamarori na dijital tare da ɗaukar bidiyo na 360°, kwanan nan ya sanar da haɗin gwiwa tare da RaceRender, wani kamfani da ya ƙware a kan rufin bayanai don motocin motsa jiki. Godiya ga wannan haɗin gwiwa, 360º bayanan bayanan bidiyo sunyi alƙawarin zama mafi sauƙi fiye da kowane lokaci, kamar yadda kuke gani a bidiyon da ke ƙasa:

Don cimma wannan tasirin girman bayanan - kamar shimfidar kewayawa, saurin sauri, adadin laps, mafi kyawun lokaci, da sauransu - yawancin kyamarori suna buƙatar na'urar ɗaukar bayanai na biyu, wanda daga baya yana buƙatar gyara mafi rikitarwa na bidiyo.

BA ZA A RASHE BA: Gano manyan sabbin abubuwa na Salon Paris 2016

360fly's 360º 4K kamara ya haɗa da ginanniyar gyroscope, accelerometer da GPS, wanda ke sa tsarin duka ya zama mai sauƙi - kawai loda bidiyon zuwa dandalin RaceRender kuma zaɓi irin bayanin da kuke son ƙarawa.

Peter Adderton, Shugaba na 360fly ya ce "Masu rufin bayanai shine kayan aiki na ƙarshe ga matukan jirgi da masu sha'awar yin alfahari game da lokutansu." "Haɗin kai tare da RaceRender har yanzu wani misali ne na ƙoƙarinmu na ɗaga mashaya idan ya zo ga fasahar ɗaukar bidiyo mai digiri 360." Akwai kyamarori 360fly don yin oda akan gidan yanar gizon alamar.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa