8th mataki na Dakar foresees daidaita tseren

Anonim

Dakar 2016 ya dawo aiki tare da na musamman wanda zai sa farkon tuntuɓar dunes, gwajin gaske na shirye-shiryen matukin jirgi.

Mataki na 8 na Dakar 2016 yana farawa a wannan Litinin tare da haɗin kai na musamman na lardin Salta zuwa Belén, wanda ke rufe jimlar 393km na ƙasa mai yashi wanda zai iya haifar da matsalolin kewayawa.

Bayan daidaitaccen satin farko, Carlos Sainz da Stéphane Peterhansel tabbas za su yi ƙoƙari su ci gaba da tafiya tare da Sébastien Loeb, wanda ke jagorantar gaba ɗaya. Mini Nasser Al-Attiyah na ɗaya daga cikin ƴan direbobin da suka yi katsalandan a yankin na Peugeot. A gaskiya ma, ƙungiyar Faransa tana da alama a fili a matsayi mafi girma idan aka kwatanta da sauran ƙungiyoyi, bayan da suka ci nasara a duk matakai ya zuwa yanzu.

GAME: 15 facts da Figures game da 2016 Dakar

A kan babura, Paulo Gonçalves yana farawa a matsayi na farko a matsayi na gaba ɗaya tare da fa'idar 3m12s akan Farashin Tobey (KTM). Duk da kyakkyawan tseren da ya zuwa yanzu, Portuguese ya ci gaba da taka tsantsan: "Ina tsammanin mako na biyu zai fi wuya fiye da na farko, don haka yana da mahimmanci a mayar da hankali da makamashi mai yawa."

dakar map 8

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa