Shin kun san yadda ake canza rajistar Via Verde? A cikin wannan labarin mun bayyana muku

Anonim

Bayan mun riga mun yi bayanin abin da za ku yi idan kun wuce ta Via Verde da gangan, a yau mun dawo magana ne game da wannan tsarin, wanda aka gabatar a cikin 1991. A wannan karon, makasudin shine in bayyana muku yadda zaku canza lambar rajista mai alaƙa da ita. asusun ku.

Da kyau, akasin abin da kuke tunani, don amfani da Via Verde a cikin abin hawa fiye da ɗaya ba kwa buƙatar abubuwan ganowa da yawa. Hakanan yana faruwa idan ka sayar da motar da kake da alaƙa da mai gano ta Via Verde, ba lallai ba ne ka saya ko hayan wani mai ganowa.

Babu shakka, wannan yana yiwuwa ne kawai saboda Ta hanyar Verde yana ba ku damar canza lambar rajista mai alaƙa da asusun. A cikin wannan labarin za mu gabatar muku da hanyoyi guda uku da za ku iya yin wannan canjin da kuma yadda tsarin gaba ɗaya ya gudana.

Ta hanyar Verde img

Daga nesa...

Kamar yadda kuke tsammani a cikin karni na 21, zaku iya canza rajista ta Via Verde ta hanyar yanar gizo ko aikace-aikace. Wataƙila hanya mafi sauri da sauƙi don yin wannan, wannan yana ba ku damar, ta wurin da aka keɓe (bayan rajista) akan gidan yanar gizon Via Verde ko aikace-aikacen, don canza lambar rajista mai alaƙa da wani mai ganowa.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Don yin wannan dole ne ku bi waɗannan matakan:

  1. Shiga zuwa gidan yanar gizon Via Verde ko aikace-aikacen;
  2. Shiga cikin sashin "Bayanan Asusu";
  3. Zaɓi zaɓin "Motoci da Masu Gano";
  4. Zaɓi zaɓi "Sabuntawa bayanai" na mai ganowa wanda kuke son canza rajista;
  5. Canja bayanan motar da ke da alaƙa da mai ganowa. Anan dole ne ku canza: sunan motar (sunan da kuka ayyana don sauƙaƙe gano ta a cikin asusun Via Verde), farantin lasisin, lambobi biyar na ƙarshe na lambar chassis, ƙirar da ƙirar da da kuma nau'in inshora na abin hawa da ake tambaya.

Gabaɗaya kyauta, ana iya yin wannan tsari a kowane lokaci, ba tare da iyakance adadin canje-canjen rajista da zaku iya yi ba. A al'ada, canjin yana ɗaukar kusan awa ɗaya don tabbatarwa, amma yana iya ɗaukar awanni 24, kuma har sai an tabbatar, ba za ku iya amfani da tsarin Via Verde ba.

Lokacin da kuka ci gaba da canjin ta wannan hanyar, kuna iya buƙatar cewa tabbatar da sauye-sauyen da aka yi kuma a aika muku da tef ɗin manne da kai ta wasiƙa don sanya mai ganowa akan sabuwar motar da aka yi rajista.

A ƙarshe, har yanzu akwai wata hanya don canza lambar rajista ta Via Verde ba tare da barin gidanku ba: wayar . Don yin wannan, ya kamata ka tuntuɓi lambobi 210 730 300 ko 707 500 900.

… ko a cikin mutum

Hanya na uku da za ku canza rajista kuma ita ce mafi "classic" kuma tana tilasta ku barin gidan. Muna, ba shakka, muna magana ne game da canjin da aka yi zuwa shagunan Via Verde.

A wannan yanayin, maimakon kula da dukkan tsarin ta hanyar kwamfutarka ko wayar salula, mataimaki zai canza lambar rajista da ke da alaƙa da mai ganowa, kawai ta hanyar samar da bayanan sirri da kwangila.

Madogararsa: e-Konomista, eportugal.gov.pt.

Kara karantawa