Rolls Royce fatalwa Tarin Babban Birni: Keɓancewa ba tare da iyaka ba

Anonim

Rolls Royce bai ɗauki ra'ayi zuwa Paris ba, duk da haka, ba ya so ya kasa gabatar da samfurin da ke ɗaukar keɓancewa zuwa wani sabon matakin, yana haɗa magudin dazuzzuka masu ban sha'awa tare da fasaha mai tsafta: Tarin Fatalwa Metroplitan.

Idan kuna mamakin yadda wannan Rolls Royce Phantom ya bambanta da sauran, kada ku yanke ƙauna. Tsarin masana'anta na teburin fikinik da aka sanya a kan kujerun gaba, kuma, aikin dagewa ne tare da daki-daki da damuwa da inganci. Ee, wannan labarin game da tebur «fikinik».

2015-Rolls-Royce-Phantom-Metropolitan-Tarin-Interior-4-1680x1050

Don ba ku ɗan ra'ayi, haɗa hoton layin birane a kan teburan wasan motsa jiki yana buƙatar yin amfani da sassa daban-daban na katako kusan 500, tare da sautuna daban-daban waɗanda kuma ana yanke su, fenti da gyare-gyare da hannu, sannan a haɗa su kamar wasan wasa a cikin wasa. tsarin da ke ɗaukar kwanaki da yawa don kammalawa.

Ba abin mamaki ba ne, farashin da ya wuce kima na Yuro 450,000 kafin haraji ya nemi wannan sigar musamman ta Rolls Royce Phantom. Iyakance zuwa raka'a 20, samar da shi ya riga ya kare. A bayyane yake, abokan cinikin Rolls Royce suna son tebur na fikinik da gaske.

2015-Rolls-Royce-Phantom-Metropolitan-Tarin-Picnic-Table-1-1680x1050

Taken birni tare da ra'ayi a kan birni, ya shimfiɗa zuwa kowane daki-daki na ƙarewar katako har ma da zaɓaɓɓen fata an halicce shi da gangan kawai don wannan sigar. Yi mamaki ko a'a, amma 6800 dinki a kan fata wanda ya rufe wannan fatalwa, yana nuna kulawa da kyau cewa ingancin ƙare yana nufin Rolls Royce.

Kamar dai hakan bai isa ba, agogon da aka sanya a cikin na'urar wasan bidiyo na tsakiya yana iya gaya mana lokacin a cikin birane 24, wanda aka yiwa alama daidai akan bugun kiransa na juyawa.

2015-Rolls-Royce-Phantom-Metropolitan-Tarin-Agogon ciki-1680x1050

Ga waɗanda ba su yanke shawara lokacin zabar launi, Rolls Royce Phantom Metropolitan Collection yana da keɓaɓɓen palette mai launi na Rolls Royce, inda zaku iya zaɓar tsakanin launuka 44,000. A haƙiƙa, akwai ƴan launuka dubu da aka baje akan inuwar da yawa, amma har yanzu yana da ban mamaki.

Idan kuna tunanin cewa kasuwar keɓancewa don samfuran alatu kawai alkuki ne, kar ku ƙaryata tun da farko "kimiyya" wanda ba ku sani ba. Rolls Royce yana da lambobi don nuna cewa ba haka lamarin yake ba, a wasu kalmomi, duk Rolls Royce Phantoms da ake sayar da su a duk duniya an tsara su sosai don dandano abokin ciniki. 90% na Wraith al'ada ce kuma Rolls Royce Ghost yana da kusan 80% na al'ada.

Rolls Royce fatalwa Tarin Babban Birni: Keɓancewa ba tare da iyaka ba 31260_4

Kara karantawa