Nissan GT-R NISMO. Sabon launi da ƙarin fiber carbon don motar wasanni ta Japan

Anonim

A halin yanzu tsara na Nissan GT-R (R35) ya kasance tun daga 2008 - an gabatar da shi a cikin 2007 - kuma yanzu, bayan shekaru 14, idan akwai abu ɗaya da za mu iya cewa shi ne cewa injiniyoyin Nissan sun yi aiki mai ban mamaki a cikin wannan motar motsa jiki, wanda ya ci gaba da " fada” a kasuwa.

Amma wannan bai hana Nissan ci gaba da inganta shi ba, yana ba ta sabbin hujjoji masu kyau don ta ci gaba da ba mu mamaki. An gabatar da sabon sabuntawa ga ƙayyadaddun NISMO kuma tare da shi Nissan ya nuna mana wani nau'i na musamman wanda ke da cikakkun bayanai na musamman.

Mai suna Special Edition, wannan sigar musamman ta sabuwar Nissan GT-R NISMO tana da sabon aikin fenti na Stealth Gray na waje wanda aka yi wahayi daga kwalta na da'irori inda GT-Rs suka fafata tare da kafa bayanai. Murfin fiber na carbon ya fito waje, ban da tasirin gani da yake haifarwa, yana kuma adana 100 g ta rashin fenti.

2022 Nissan GT-R NISMO

Baya ga wannan duka, Nissan ya haɗa ƙarfi tare da RAYS don ƙirƙirar ƙayyadaddun ƙafafu na 20 ” tare da baƙar fata da ratsin ja. Tsarin launi wanda yayi daidai da wannan shawara, wanda ke kula da sanannun lafazin jajayen bambance-bambancen NISMO na Japan.

Hakanan ana samun sautin Stealth Grey a cikin abin da ake kira "al'ada" sigar Nissan GT-R NISMO da aka sabunta, sabanin ƙafafun carbon da hular. Na kowa ga nau'ikan biyu shine sabuwar tambarin Nissan, wanda aka fara amfani da shi akan SUV na lantarki na Ariya.

VR38DETT, zuciyar GT-R NISMO

Daga ra'ayi na inji, duk abin da ya kasance iri ɗaya ne, tare da VR38DETT "animating" wannan Godzilla, wato, 3.8 lita twin-turbo V6 wanda ke samar da madaidaicin 600 hp na iko da 650 Nm na matsakaicin karfin juyi, kamar yadda ya riga ya kasance. ya faru.

2022 Nissan GT-R Nismo Edition na Musamman

Koyaya, Nissan yayi iƙirarin cewa Ɗab'in Musamman yana da "sabbin manyan madaidaicin sassa da madaidaitan nauyi", yana barin "amsar turbo ta zama cikin sauri". Duk da haka, alamar Jafananci ba ta bayyana yadda ake jin waɗannan ci gaban ba dangane da fa'idodi.

Babban bayanan da aka taɓa samu a cikin motar wasanni ta Japan

Babban birki na Brembo mai fayafai ba su canza ba kuma sun kasance mafi girman fayafai da aka taɓa sakawa da babbar motar Japan, mai diamita na 410mm a gaba da 390mm a baya.

2022 Nissan GT-R Nismo Edition na Musamman

GT-R Nismo ya kasance koyaushe nema ne mai gudana don iyakar jin daɗin tuƙi. Mun ɗauki cikakkiyar hanya, neman madaidaicin aiki ta hanyar daidaitaccen ma'auni na kayan injin da nauyi mai sauƙi, kuma a hankali muna haɓaka bayyanar GT-R don sadar da mafi kyawun ma'aunin ƙarfi, aiki da motsin rai ga abokan cinikinmu.

Hiroshi Tamura, Daraktan Samfuran Nissan GT-R
2022 Nissan GT-R Nismo Edition na Musamman

Yaushe ya isa?

Nissan har yanzu bai bayyana farashin sabon GT-R NISMO da GT-R NISMO Edition na musamman ba, amma ya tabbatar da cewa oda zai bude a cikin bazara.

Amma yayin da sabuntawar GT-R NISMO bai isa ba, koyaushe kuna iya gani ko sake duba rahoton Razão Automóvel akan mafi shaharar Nissan GT-R a Portugal: ɗayan daga Guarda Nacional Republicana (GNR).

Kara karantawa