Ƙungiyar Fordzilla P1. Wannan shine abin da ke faruwa idan kuna da 'yan wasa suna ƙirƙirar motoci

Anonim

kar a jira don ganin Ƙungiyar Fordzilla P1 a kan tituna. Mota ce mai kama-da-wane, haɗin gwiwa tsakanin Ford (ƙira), Team Fordzilla - ƙungiyar eSports (wasanni na lantarki) - da al'ummar wasan bidiyo (wasanni), waɗanda aka buɗe su yayin "gamescon 2020".

Project P1, kamar yadda aka fara saninsa, 'yan wasan sun fara bayyana su da kansu: daga matsayi na kujeru, zuwa nau'in cockpit ko sarkar cinematic da zai kasance. Sai daga baya aikin ya shiga hannun masu zanen Ford, wadanda suka fassara bayanin da aka gabatar a hanyarsu.

A ƙarshe, an zaɓi shawarwarin ƙira guda biyu kuma an jefa ƙuri'a a kan Twitter - kusan magoya bayan 250,000 ne suka zaɓi ƙirar nasara.

Ford Team Fordzilla P1

Shawarar nasara ga Teamungiyar Fordzilla P1 ta fito ne daga mai zanen waje na Ford Arturo Ariño, wanda ya sami kashi 83.8% na kuri'un.

Ariño ya sami wahayi daga Ford GT don P1, wanda ke ba da hujjar tsarin sa. Koyaya, yana ɗaukar keɓantaccen ƙira da fasaha waɗanda, mun yi imani, yakamata ya zama sauƙin amfani a cikin duniyar kama-da-wane.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Babban abin da ya fi dacewa shi ne yuwuwar aikin jikin sa ya iya metamorphose zuwa bambance-bambancen guda biyu: ɗan guntu ɗaya, don ƙananan da'irori kamar Monaco, da kuma wani mai tsayin tsayin baya, don ƙarin kwanciyar hankali na iska akan madaidaiciyar Le Mans.

Ford Team Fordzilla P1

"Project P1 ya kai ni farkonsa duka. Dalilin da yasa na zama mai zanen mota shine don tsara wani abu da ba a taɓa gani ba da kuma wani abu da ke da iyaka. Iyakar hankalin ku da kuma mayar da hankali, zai zama abin farin ciki sosai don tuki."

Arturo Ariño, Ƙungiya ta Fordzilla P1 Mai tsara Ra'ayi, Ford Turai

Yaushe zan iya wasa tare da Team Fordzilla P1?

Dole ne ku jira har zuwa 2021, lokacin da za a gabatar da Team Fordzilla P1 a cikin wasan bidiyo. Ford ya sanar da cewa yana cikin tattaunawa mai zurfi tare da ɗayan manyan sunaye a cikin kamfanonin samar da wasa don yin hakan.

Kodayake P1 an yi niyya ne kawai kuma kawai don duniyar wasan bidiyo mai kama-da-wane, Ford kuma ta sanar da cewa za ta gina cikakken tsari, wanda ya kamata a gama kuma za a bayyana a baya a wannan shekara.

Ford Team Fordzilla P1

Kara karantawa