Shin Mercedes-Benz C-Class Mai Canzawa yana zuwa? Hotunan leken asiri suna "ciyar da" hasashe

Anonim

An mai da hankali kan haɓakawa da haɓaka kewayon sa, 'yan watannin da suka gabata Mercedes-Benz ta yi iƙirarin cewa C-Class Coupé da Cabrio ba za su sami magaji ba. Duk da haka, ga alama labarai game da "mutuwar" na Mercedes-Benz C-Class Mai Canzawa Wataƙila an yi karin gishiri a fili.

Shakku ya taso ne saboda saitin hotuna na leken asiri wanda samfurin, wanda har yanzu yake kama da shi, na sabon Mercedes-Benz mai iya canzawa ya bayyana akan hanyarsa ta zuwa "parkin shakatawa" na yawancin nau'ikan: da'irar Nürburgring.

Kuma idan gaskiya ne cewa babu wani abu da zai nuna cewa shi ne sabon C-Class Convertible, da girma dabam, da kadan da muka gani na fitilolin mota da kuma ko da ƙafafun da ke ba da wannan gwajin samfurin "ciyar" ka'idar cewa mai iya canzawa version of Mercedes-Benz C-Class na iya sanin magaji.

hotuna-espia_Mercedes-Benz_Classe_C_Cabrio

Menene kuma zai iya zama?

Idan kun tuna, game da makomar masu iya jujjuyawar samfuran Jamus da masu yin kwalliya, Markus Schafer, darektan ayyuka a Mercedes-Benz, ya ce: "Za mu ci gaba da yin amfani da coupés da masu iya canzawa a nan gaba, amma tare da siffar daban-daban da siffar" kuma ya kara da cewa " ba za mu yi watsi da sashin ba saboda yana da matukar mahimmanci ga hoton alamar, watakila za mu sami mafi ƙarancin tayin”.

Yanzu wannan bayanin yana ba da ƙarfi ga wani "ka'idar" game da mai iya canzawa wanda Mercedes-Benz ke gwadawa: cewa samfurin da ake tambaya na iya zama sabon abu gaba ɗaya a cikin kewayon masana'anta na Jamus kuma zai sami sabon suna.

Idan an tabbatar da hakan, Mercedes-Benz na iya ko da “koran kusoshi biyu tare da busa guduma ɗaya”, tare da maye gurbin C-Class Convertible da E-Class Convertible da ƙirar guda ɗaya. Ta wannan hanyar, alamar za ta ci gaba da kasancewa a cikin ɓangaren masu canzawa masu kujeru huɗu ba tare da saka hannun jari mai yawa ba don haɓaka samfura daban-daban guda biyu.

hotuna-espia_Mercedes-Benz_Classe_C_Cabrio

Ya kamata a tuna cewa ƙimar ƙimar Stuttgart alama a cikin wannan ɓangaren ya riga ya haifar da bacewar S-Class Cabrio da SLC, don haka dabi'a ne cewa an mai da hankali kan ƙaddamar da tayin da kuma mai da hankali kan samfurin guda ɗaya. .

Kuma, a tarihi, ba zai zama karo na farko da muka ga samfurin ɗaya kawai ya maye gurbin na biyu da ake da su ba. Ka tuna CLK? An sayar da shi don tsararraki biyu (1997-2010), kuma ana samun su azaman coupé, ƙirar ta haɗu da kusanci zuwa E-Class tare da tushen fasaha na C-Class.

Kara karantawa