An tabbatar da Salon Paris 2022. Barka da zuwa Makon Mota na Paris

Anonim

Kamar yadda "al'adar umarni", da Salon Paris za ta ci gaba da faruwa a kowace shekara biyu, tare da bugu na gaba da ke faruwa a cikin 2022, tare da IAA, wasan kwaikwayo na Jamusanci wanda ya tashi daga "makamai da kaya" a cikin 2021 zuwa Munich don musayar Frankfurt.

Kamar takwararta ta Jamus, Mondial de L'Auto ita ma tana sake farfado da kanta a cikin wannan duniyar da cutar ta shafa, ta fara da sunanta, wanda za a kira bugu a waccan shekarar Paris Automotive Week.

Sabuwar sunan ya cancanta ta hanyar haɗin gwiwa tsakanin Mondial de L'Auto da Equip Auto, wani taron da aka mayar da hankali kan kayan haɗi (bayan kasuwa) da sabis na motsi da aka haɗa wanda, a karon farko, zai faru a lokaci ɗaya.

Farashin DS3
DS 3 Crossback yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi ɗauka a Nunin Mota na Paris na ƙarshe.

Saboda haka, Paris Automotive Week zai gudana, kamar yadda aka saba, a Expo Porte de Versailles, tsakanin Oktoba 17th da 23rd na shekara mai zuwa (2022).

Samun shiga ba zai kasance ga kowa ba

Koyaya, ƙwararrun masu sana'a ne kawai za su sami damar shiga, a zahiri, zuwa sassan biyu na wannan, wanda shine ɗayan manyan baje kolin motoci a duniya. Sauran baƙi, Faransanci da na ƙasashen waje, za su iya ziyartanta daga nesa, wato, kan layi. Don wannan dalili, za a sami dandamali na dijital na musamman a kan lokaci.

Buga na 2018 na Salon Paris ya sami halartar nau'ikan nau'ikan 260 (motoci da na'urorin haɗi), da 'yan jarida sama da 10,000 daga ƙasashe 103. Wannan fitowar ta bayyana samfura irin su DS 3 Crossback, BMW 3 Series, Mercedes-AMG A 35, Mercedes-Benz GLE, Skoda Kodiaq RS da Toyota RAV4.

Don bugu na 2022 na Nunin Mota na Paris, har yanzu babu wata alamar mota da ta tabbatar da kasancewarta (ko a'a), duk da haka, masu shirya taron sun riga sun tabbatar da aiwatar da sabbin ayyuka, kamar maganganun tattaunawa da gwajin tuƙi.

Renault EZ-ULTIMO
Renault EZ-Ultimo a Nunin Mota na Paris 2018

Kara karantawa