DS 3 Crossback E-TENSE yanzu an saka farashi. Kuma 7 Crossback E-TENSE 4X4 ma

Anonim

Dukansu an bayyana su a cikin Paris, DS 3 Crossback E-TENSE da DS 7 Crossback E-TENSE 4X4 sune matakan farko na lalata wutar lantarki na mafi keɓantattun samfuran ƙungiyar PSA, duk yanzu sun isa kasuwar ƙasa.

DS 3 Crossback E-TENSE

DS 3 Crossback E-TENSE shine nau'in lantarki na 100% na B-segment SUV dangane da dandamali na CMP kuma yana da 136 hp (100 kW) da 260 Nm na juzu'i, ta amfani da batura ƙarfin 50 kWh da aka shirya a cikin siffa. ” ƙarƙashin bene wanda ke ba da ikon cin gashin kansa na kusan kilomita 320 (riga bisa ga zagayowar WLTP).

An sanye shi da hanyoyin tuƙi guda uku: Eco, Al'ada da Wasanni, 3 Crossback E-TENSE kuma yana da zaɓuɓɓukan dawo da makamashi guda biyu: "Al'ada" da "Brake". Na farko yana kwatanta halayen injin konewa na ciki yayin da na biyun yana haifar da raguwa mai girma (da kuma babban sabuntawa).

DS 3 E-TENSE Crossback
Bambance-bambancen idan aka kwatanta da nau'ikan injinan konewa kaɗan ne.

A cikin yanayin caji mai sauri 100 kW yana yiwuwa a dawo da 9 km na ƙarin ikon kai a cikin minti ɗaya , (ana samun cajin 80% a cikin mintuna 30).

Don yin cajin baturi a gida, DS yana ba da shawarar tsarin haɗin DS Smart Wallbox a cikin nau'ikan matakai uku da guda ɗaya. . Na farko yana ba da damar cikakken caji a cikin sa'o'i 5 kawai, na biyu yana ɗaukar awanni 8.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

DS 3 E-TENSE Crossback
A cikin caja mai ƙarfin 100 kW yana yiwuwa a yi cajin 80% na baturin a cikin mintuna 30 kawai.

Kuma DS 7 Crossback E-TENSE 4X4

Idan DS ya zaɓi don jimlar wutar lantarki a cikin ƙaramin SUV ɗin sa, hakan bai faru ba a saman kewayon sa. Don haka, DS 7 Crossback E-TENSE 4X4 yana amfani da tsarin haɗaɗɗen toshe wanda ke haɗa injin mai 1.6l PureTech 200hp da injunan lantarki guda biyu.

DS 7 Crossback E-TENSE 4x4
Ba kamar DS 3 Crossback E-TENSE ba, 7 Crossback E-TENSE 4X4 ba 100% na lantarki bane amma matasan toshe.

Duk wannan yana ba da samfurin Faransa ƙarfin haɗin gwiwa na 300 hp, juzu'i na 450 Nm, tukin ƙafar ƙafa da ƙafafu. ikon tafiya kilomita 58 a cikin yanayin lantarki 100%, ta amfani da makamashi wanda aka ba da baturin 13.2 kW/h da sabunta makamashi.

Kamar yadda aka zata. Hakanan akwai nau'ikan tuki daban-daban: "Electric", "Sport", "Hybrid", "4WD" da "Confort".

A cikin yanayin "Electric" (yanayin farawa tsoho) 100% an fi son tuƙi na lantarki; a cikin yanayin "Wasanni" isar da wutar lantarki; a cikin yanayin "Hybrid", aiki da amfani ana inganta su ta atomatik; a cikin "4WD" an mayar da hankali kan riko da motsi kuma a cikin yanayin "Ta'aziyya" tsarin DS Active Scan Suspension yana daidaita dakatarwa bisa ga rashin lafiyar hanya.

DS 7 Crossback E-TENSE 4x4
Bambance-bambancen da aka kwatanta da sauran nau'ikan suna da hankali.

Hakanan ana samun ayyukan "E-SAVE", wanda ke ba da damar cajin baturi a kowane lokaci godiya ga injin konewa na ciki, da kuma "BRAKE", wanda ke ƙara ƙwaƙƙwaran ikon kai godiya ga sake haɓaka makamashi a lokacin tafiyar matakai da birki. Baturin yana caji a cikin 1h45 min daga DS Smart Wallbox.

Nawa ne kudinsa?

DS za ta ba da 3 Crossback E-TENSE a cikin nau'ikan iri uku: Don haka Chic, Layin PERFORMANCE da Grand Chic, kuma an riga an sami ƙaramin SUV na lantarki a kasuwarmu.

Sigar Farashin
DS 3 Crossback E-TENSE So Chic € 41000
Layin DS 3 Crossback E-TENSE PERFORMANCE Line € 41800
DS 3 Crossback E-TENSE Grand Chic € 45900
DS 3 E-TENSE Crossback
A cikin DS 3 Crossback E-TENSE canje-canje a zahiri babu su.

Kamar "kaninsa", DS 7 Crossback E-TENSE 4 × 4 ya riga ya kasance a Portugal, a cikin wannan yanayin akwai nau'o'i guda hudu: Be Chic, So Chic, PERFORMANCE Line da Grand Chic.

Sigar Farashin
DS 7 Crossback E-TENSE 4×4 Kasance Chic € 53,800
DS 7 Crossback E-TENSE 4 × 4 So Chic Eur 55800
DS 7 Crossback E-TENSE 4×4 Layin Aiki 56 700 €
DS 7 Crossback E-TENSE 4 × 4 Grand Chic € 59800

Kara karantawa