Volkswagen T7 Multivan yayi alƙawarin zama ɗan dangi mafi sassauƙa har abada

Anonim

Ana tsammanin isowa a ƙarshen shekara, sabon Volkswagen T7 Multivan Bari a gano kanku ta sabbin teasers.

An bayyana shi a matsayin "dangin Volkswagen mafi sassauƙa a kowane lokaci", sabon T7 Multivan yana da, a cewar Volkswagen, "keɓaɓɓen DNA na Pão de Forma".

Albert Kirzinger, darektan zane na Volkswagen ya tabbatar da hakan, wanda ya ce: “Tabbas DNA na cikin sararin samaniya. Sabuwar motar tana da sarari da yawa. Sassauci da juzu'i shine abin da ya bambanta Siffar Gurasa".

Volkswagen T7 Multivan Teaser
Gaba ba ya ɓoye “iskar iyali” na yau da kullun na Volkswagen.

Me muka riga muka iya gani?

Baya ga wani hangen nesa na layin waje na ƙirar, an tabbatar da cewa za ta yi amfani da MQB (dandali ɗaya wanda ke ba da samfura kamar Golf ko Tiguan), wanda zai ba ku damar cin gajiyar tsarin haɗin kai, aminci da tsarin taimakon tuki. .

Duk da haka, babban mahimmanci na sabon T7 Multivan zai kasance a cikin tsarin wurin zama, wanda Volkswagen "ya ɗaga gefen mayafin".

An bayyana shi a matsayin "tsarin zama mafi sassaucin ra'ayi a cikin tarihin Pão de Forma", yana amfani da kujeru guda ɗaya waɗanda za'a iya cirewa, juya su kuma motsa su a kan tsarin dogo mai ci gaba (ba su damar zamewa cikin matsayi mafi dacewa da kwanciyar hankali. ).

Volkswagen T7 Multivan Teaser
Hange na farko na cikin sabon samfurin Volkswagen kuma ya bayyana wani katafaren rufin panoramic.

Game da wannan tsarin Albert Kirzinger ya haskaka “Yana da matukar amfani. Motar da za a iya amfani da ita ta sassauƙa. Don wannan, mun ƙirƙiri sabon tsarin wurin zama. Kuna iya cire kujerun ku cikin sauƙi don sanya kayan wasanku, kekuna da / ko igiyar ruwa a cikin wannan fili mai karimci".

Kara karantawa