Farawar Sanyi. Nissan intern wanda ya shiga cikin mafi munin cunkoson ababen hawa

Anonim

Tyler Szymkowski yana cikin ƙungiyar wanda aikinta shine inganta tsarin Taimakawa na Nissan ProPilot (aikin tsayawa da tafiya), bayan abokan ciniki da yawa ba su gamsu da aikin ba.

Tsarin yana ba motar damar tsayawa ta fara kanta a cikin cunkoson ababen hawa, amma idan motar ta kasance a tsaye na fiye da daƙiƙa uku, tsarin zai kashe, wanda zai tilasta sa hannun ɗan adam ya sake kunna ta, yana danna mai sauri.

Tsarin da ake buƙata don ƙyale ƙarin raguwa ba tare da kashe shi ba, amma nawa ne?

Tyler Szymkowski
Tyler Szymkowski ba ɗan ɗalibi ba ne amma yanzu ergonomics ne kuma injiniyan abubuwan ɗan adam a Cibiyar Fasaha ta Nissan ta Arewacin Amurka.

Shigar da injiniyan horarwa Tyler Szymkowski, wanda aka aika, a cikin 2018, zuwa biranen da suka fi cunkoso a Amurka (Los Angeles, Washington, Detroit, Pittsburgh, Baltimore da San Francisco) don tattara bayanai. Ya kasance cikin cunkoson ababen hawa 64, har ma da samun aikace-aikace don sanar da ku lokacin da ya fi dacewa don…

Sakamako? Ya gano cewa lokacin tsayawa tsakanin "tsayawa" da "farawa" ya fi tsayi, wanda ya haifar da ƙayyadadden lokaci na 30 seconds, sau 10 ya fi tsayi. Lokacin "ɓataccen" ta Szymkowski ya sa tsarin ya fi dacewa ga duk masu amfani.

Game da "Cold Start". Daga Litinin zuwa Juma'a a Razão Automóvel, akwai "Farkon Sanyi" da ƙarfe 8:30 na safe. Yayin da kuke shan kofi ko samun ƙarfin hali don fara ranar, ci gaba da sabunta abubuwan ban sha'awa, abubuwan tarihi da kuma bidiyoyin da suka dace daga duniyar mota. Duk cikin kasa da kalmomi 200.

Kara karantawa