Mercedes-Benz za ta sake sabunta samfura, injuna da dandamali. Amma me ya sa?

Anonim

A daidai lokacin da yawancin kamfanoni ke hulɗa da tsare-tsare masu yawa na lantarki, don fuskantar tsadar farashin waɗannan, Mercedes-Benz za ta rage yawan dandamali, injuna da samfura.

Wannan shawarar ta kasance saboda buƙatar rage farashi da ƙima na samarwa, da kuma haɓaka riba. Bugu da ƙari kuma, zai ba da damar alamar Jamusanci don kauce wa sauran tsarin da yawancin nau'ikan ke amfani da su don cimma burin ajiyar da ake so: haɗin kai.

Darektan bincike da ci gaba a Mercedes-Benz, Markus Schafer, ya tabbatar da wannan shawarar, wanda a cikin bayanan Autocar ya ce: "Muna sake nazarin fayil ɗin samfuran mu, musamman bayan sanar da samfuran lantarki da yawa 100%.

A cikin wannan hira, Schafer ya kuma bayyana cewa: "tunanin shine don ingantawa - rage samfurori, amma kuma dandamali, injuna da abubuwan haɗin gwiwa."

Wadanne samfura ne zasu ɓace?

A halin yanzu, Markus Schafer bai ambaci irin nau'ikan da za su kasance a cikin bututun da za a yi gyara ba. Duk da haka, babban jami'in na Jamus "ya ɗaga mayafin", yana mai cewa: "A halin yanzu muna da samfura da yawa tare da dandamali guda ɗaya kuma ra'ayin shine rage su. A nan gaba za mu samar da samfura da yawa da aka ƙera bisa dandamali ɗaya”.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Duban sauri a cikin kewayon Mercedes-Benz yana ba mu damar ganin cewa samfuran da ke da dandamali sun haɗa da G-Class, S-Class, Mercedes-AMG GT da Mercedes-Benz SL.

G-Class har yanzu sabo ne kuma yana da kasuwancin shekaru a gabansa, amma menene zai zama magajinsa, idan yana da ɗaya? Hotunan ɗan leƙen asiri na sabon ƙarni na S-Class (wanda aka bayyana a wannan shekara) kuma suna ƙaruwa - duk abin da ke nuna cewa zai dogara ne akan juyin halitta na MRA, dandamali na zamani wanda E-Class da C-Class ke amfani da shi, don misali.

Game da sabon SL, wanda kuma ake sa ran za a bayyana a cikin 2020, da alama an cimma wasu hanyoyin haɗin gwiwa, ta hanyar yin amfani da tushen tushe ɗaya da Mercedes-AMG GT.

Mercedes-Benz G-Class
Za a rage yawan dandamali na Mercedes-Benz, injuna da samfura kuma Mercedes-Benz G-Class na ɗaya daga cikin samfuran da ke cikin haɗari.

Kuma injuna?

Kamar yadda muka gaya muku, za a rage yawan dandamali na Mercedes-Benz, injuna da samfura. Koyaya, game da injunan da ke da yuwuwar bacewa, waɗannan suma sun kasance a sarari tambaya.

Game da waɗannan, Markus Schafer kawai ya ce: "yayin da akwai bincike, shirin ba shine "kore" V8 da V12 ".

Duk da haka, ga Schafer akwai wani kashi wanda zai sa Mercedes-Benz ya sake tunani game da injuna: ma'auni na Euro 7. A cewar Schafer, yana tare da gabatarwar Euro 7 - har yanzu za a bayyana shi, da kuma ranar da aka gabatar da shi. , tare da wasu muryoyin da ke ambaton shekara ta 2025 - wannan zai iya haifar da raguwa a cikin injuna.

Duk da haka, babban jami'in Mercedes-Benz ya bayyana cewa ya fi son jira da bukatunsa kuma ya daidaita amsa daga can.

Source: Autocar.

Tawagar Razão Automóvel za ta ci gaba ta kan layi, sa'o'i 24 a rana, yayin barkewar COVID-19. Bi shawarwarin Babban Daraktan Lafiya, guje wa balaguron da ba dole ba. Tare za mu iya shawo kan wannan mawuyacin lokaci.

Kara karantawa