Autozombies: Facebook na iya jira…

Anonim

Yau a kan hanyar zuwa Sintra na ci karo da guda biyu autozombies ku IC19. Autozombies wani sabon nau'in masu ababen hawa ne, waɗanda ke da alaƙa da ƙoƙarin tuƙi da musayar saƙonni a lokaci guda. Sabuwar annoba da ta haɗu da waɗanda aka riga aka sani: auto-accelerates da auto-buguwa. Menene mafi tsanani...

Yana da ɗan sauƙi don gano ciwon autozombie a cikin direba. Suna yawo a kan hanyar zuwa 'theses', ba tare da sanin duk abin da ke kewaye da su ba, suna amsawa kawai ga motsin wayar salula da ƙaho waɗanda ke faɗakar da su ga wasu hanyoyin tashi da/ko haɗarin da ke gabatowa.

Ba cuta ce ta ƙarshe ba (akwai magani…) amma yawanci maganin yana zuwa ta hanyar maganin girgiza: yi karo da bishiya, karo bayan wata mota, karo da jirgin kasa, da dai sauransu. . Akwai autozombies da ke mutuwa yayin wannan aikin na jiyya, kuma suna ɗaukar wasu masu motoci masu lafiya da su, wanda ma ya fi baƙin ciki.

Misali a gefe, sarrafa wayar hannu yayin tuƙi matsala ce ta lafiyar jama'a ta gaske. Halin da ya kamata a yarda da shi a cikin al'umma gaba ɗaya - kamar yadda ake tuki a ƙarƙashin rinjayar barasa, ba kalla ba saboda sakamakon yana kama da haka.

Kada ku zama autozombie. Bayan haka, wayar salula na iya jira. Gaskiya?

Kara karantawa