Farawar Sanyi. Pininfarina Battista yana da haɗin waje tiriliyan 13.9

Anonim

Shirin keɓancewa don Pininfarina Baptist - wani lantarki hyper-GT a zahiri m da ballistic Rimac Nevera - shi ba ya tsaya tare da 13.9 tiriliyan musamman haduwa ga na waje. Don ciki, akwai "madaidaicin" 128 miliyan na musamman haɗuwa.

Ya wuce gona da iri? Mai yiwuwa. Amma yana nuna abin da za a iya samu tare da shirin keɓancewa na Automobili Pininfarina.

Pininfarina Battista na farko da ya samo asali daga wannan shirin yanzu an nuna shi, wanda Birnin New York (Amurka) ya yi wahayi zuwa gare shi.

Pininfarina Baptist

Yana da waje a cikin sautuna uku - ja, fari da shuɗi - tare da musamman cewa shuɗi (babban sautin) ba a fentin shi ba. Sautin masana'anta ce da kanta wanda ke cikin ɓangaren carbon fiber (a cikin wannan yanayin Blu Iconica), zaɓin da alamar ta kira Carbon Sa hannu ta Bayyana.

Ana fentin ratsin ja da fari yadda ya kamata, amma ana shafa su da hannu, a cikin tsari da ke ɗaukar ɗaruruwan sa'o'i.

Pininfarina Baptist

A ciki (babu hotuna) kujerun suna cikin baƙar fata, yayin da bayan fiber fiber ɗin su suna da ƙare iri ɗaya kamar yadda ake gani a waje. Akwai abubuwan da ake sakawa a cikin Alcantara (Iconica Blu), ɗorawa cikin ja da fari, da bayanin kula kuma cikin ja (logos) da fari (belt ɗin kujera).

Pininfarina Baptist

Sama shine iyaka…

Game da "Cold Start". Daga Litinin zuwa Juma'a a Razão Automóvel, akwai "Farkon Sanyi" da ƙarfe 8:30 na safe. Yayin da kuke shan kofi ko samun ƙarfin hali don fara ranar, ci gaba da sabunta abubuwan ban sha'awa, abubuwan tarihi da kuma bidiyoyin da suka dace daga duniyar mota. Duk cikin kasa da kalmomi 200.

Kara karantawa