Tuƙi sabon SEAT Leon… ba tare da barin gidan ku ba

Anonim

Tabbas, ba daidai ba ne da kasancewa "rayuwa da launi" a cikin sabuwar mota, amma idan aka yi la'akari da yanayin yau, SEAT yana ba mu damar zama a wurin sarrafa motar. sabon Leon , ba tare da barin gida ba. Kamar? Godiya ga ɗan gajeren bidiyo 360º.

Bidiyon da ke ba mu damar bincika ciki na sabon Leon daga ra'ayi na direba, inda zai yiwu a yaba da sabon ƙirar kuma mu ga wasu halayen da ke alama.

Kalle ku yi hulɗa tare da bidiyon - za ku iya "duba" a ko'ina ko yin amfani da yatsanka akan wayar hannu, ko linzamin kwamfuta (danna kuma ja) idan kuna kan kwamfuta:

Kamar yadda muka riga muka sanar da ku a lokuta da suka gabata - mun kasance a wurin bikin kaddamar da sabon samfurin - ƙarni na hudu na SEAT Leon ya fito ne don gagarumin tsalle-tsalle na fasaha, tare da wasu sababbin abubuwan da za a iya gane su. a cikin wannan bidiyo.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Ƙarin dijital, ƙananan maɓalli

Daga cikin su muna da sabon dijital kayan panel da infotainment tsarin ta 10 ″ allo (a cikin wani yawa mafi girma matsayi idan aka kwatanta da wanda ya gabace shi), wanda ban da kasancewa tactile, kuma damar da iko da wasu ayyuka ta hanyar gestures. Ƙarfafa ƙwarewar dijital a cikin sabon Leon ya kasance maɓalli mai mahimmanci a cikin ci gaban ciki. Kamar yadda David Jofré, mai zanen ciki a SEAT ya ce:

"Sassan ƙira da na dijital sun yi aiki a matsayin ɗaya tun farkon fitar da mafi kyawun kowane duniya. Manufar ita ce don samar da cikakkiyar ƙwarewar dijital, rage maɓallan jiki kamar yadda zai yiwu, ta yadda da kallo ɗaya kawai za ku iya samun damar duk abubuwan da ke ciki, ya kasance cikakken juyin juya hali a yankunanmu, ƙirar dijital da ciki, kuma za mu iya. ka ce da girman kai muka yi nasarar canza shi zuwa wani abu mai kyau mai girma”.

SEAT Leon 2020

Har yanzu yana yiwuwa a lura da sabon, ƙaramin kullin gearbox ɗin motsi, wato, ba shi da haɗin injina zuwa akwatin gear, tare da aikin sa yanzu ana bayyana shi ta hanyar motsa jiki na lantarki.

Hasken yanayi, fiye da ado

A ƙarshe, wani abin haskakawa shine sabon ƙirar ciki, wanda aka yi masa alama da babban layi wanda ya shimfiɗa ta ƙofofin kuma yana haifar da sababbin dama don hasken yanayi na ciki. Sake David Jofre:

“Mun gabatar da sabbin fasalolin ƙira a kan dashboard da ƙofofi don ƙirƙirar tasirin lulluɓe. Wannan jin an halicce shi ta hanyar gyare-gyaren kayan ado waɗanda ke nannade dashboard kuma suna ci gaba tare da ƙofofin gaba. "

Kyakkyawan layin haske na bayyane, duk da haka, ba kawai kayan ado ba ne, tare da David Jofré yana ƙarewa: "Har ila yau, yana da nau'i na musamman na musamman, irin su alamomi don kasancewar babura suna gabatowa daga baya".

SEAT Leon 2020 na cikin gida

Tawagar Razão Automóvel za ta ci gaba ta kan layi, sa'o'i 24 a rana, yayin barkewar COVID-19. Bi shawarwarin Babban Daraktan Lafiya, guje wa balaguron da ba dole ba. Tare za mu iya shawo kan wannan mawuyacin lokaci.

Kara karantawa