Hyundai Bayon. Wani "kanne" yana zuwa Kauai

Anonim

Hyundai's SUV/Crossover kewayon an saita don girma da kuma Hyundai Bayon yakamata ya zama memba naku na baya-bayan nan.

Mafi mahimmanci dangane da dandamali na sabon Hyundai i20, Bayon yana ganin sunansa da aka yi wahayi zuwa ga garin Bayonne na Faransa (wanda ke tsakanin Tekun Atlantika da Pyrenees) kuma zai kasance, bisa ga alamar Koriya ta Kudu, samfurin da aka mayar da hankali kan Turai. kasuwa.

An shirya ƙaddamar da shi a farkon rabin farkon 2021, Bayon za ta sanya kanta ƙasa da Kauai a cikin kewayon Hyundai, yana aiki azaman ƙirar matakin shigarwa don kewayon SUV/Crossover wanda a cikin Turai kuma ya ƙunshi Tucson, Santa Fe da Nexus.

Hyundai Kauai
Sabon sabuntawa, Kauai za ta maraba a cikin 2021 "kanin uwa".

Ta hanyar ƙaddamar da sabon samfurin B-segment a matsayin tushe na kewayon SUV, muna ganin babbar dama don amsawa ko da mafi alhẽri ga bukatar abokin ciniki na Turai.

Andreas-Christoph Hofmann, Mataimakin Shugaban Kasuwanci da Samfura, Hyundai

Me ake tsammani daga Bayon?

A halin yanzu dai, Hyundai bai bayyana wani karin bayani ko wani hoto na Bayon ba in ban da teaser da muka nuna muku. Duk da haka, idan aka ba da dandalin ku akwai wasu abubuwa da suke da alama daidai.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Na farko yana da alaƙa da injiniyoyin da Hyundai Bayon zai yi amfani da shi. Tun da zai raba dandamali tare da i20 ya kamata kuma ya raba injuna iri ɗaya.

Wannan yana nufin cewa Hyundai Bayon mai yiwuwa zai sami sabis na 1.2 MPi tare da 84 hp da watsa mai sauri biyar da 1.0 T-GDi tare da 100 ko 120 hp wanda ke da alaƙa da tsarin 48 V mai sauƙi (misali akan sigar mafi ƙarfi, zaɓi akan mafi ƙarancin ƙarfi) kuma wanda aka haɗa shi da watsawa ta atomatik mai sauri-dual-clutch mai sauri guda bakwai ko watsawa mai saurin sauri shida (iMT). .gudu.

Na biyu, yana da wuya a sami nau'in wutar lantarki 100% na Bayon - shi ma ba a shirya shi ba, a halin yanzu, don sabon i20 - tare da cika wannan sarari, a wani bangare, ta Kauai Electric, kuma hakan zai kasance. a cika shi da sabon IONIQ 5 (ya isa 2021).

A ƙarshe, ya rage don ganin menene makomar bambance-bambancen Active wanda i20 ke da shi a cikin ƙarni wanda yanzu ya daina aiki. Shin Bayon zai ɗauki matsayinsa, ko za mu ga Hyundai ya yi a matsayin Ford wanda ke tallata Fiesta Active, har ma yana da yanki ɗaya Puma da EcoSport?

Kara karantawa