Renault yana ba da damar ganin cikakkun bayanai na farko na sabon crossover Megane E-Tech Electric

Anonim

A lokacin Renault Talk #1, taron manema labaru na dijital wanda Luca de Meo (Shugaba na Renault Group) da dama da ke da alhakin alamar sun tsara hangen nesa ga alamar a ƙarƙashin tsarin shirin Renaulution, farkon teasers na gaba. an sake su Renault Megane E-Tech Electric.

Komawa kadan cikin lokaci, a cikin Oktoba na shekarar da ta gabata mun san Mégane eVision, wani samfuri na 100% na wutar lantarki wanda ke tsammanin samfurin samarwa kuma wanda za mu gano a ƙarshen wannan shekara (2021), wanda zai kasance. fara sayar da shi a cikin 2022. Yanzu muna da suna: Renault Mégane E-Tech Electric.

Hoton na waje, wanda za mu iya ganin baya, da kuma wasu biyu na ciki, wanda Gilles Vidal ya gabatar, darektan zane na Renault, an sake shi, tare da sabon alamar alamar da sabon samfurin ya hada da.

Renault Megane eVision

Megane eVision, wanda aka buɗe a cikin 2020, wanda zai mamaye kasuwa kamar yadda Megane E-Tech Electric

A cikin hoton baya, yana yiwuwa a ga ƙirar ƙirar da ma na'urar gani na baya inda wahayin samfurin Mégane eVision ya bayyana a sarari, tare da ɗigon LED yana gudana gabaɗayan faɗin baya, kawai sabon tambarin alamar ya katse. Kuna iya ganin cewa, kamar yadda yake tare da Clio, alal misali, zai sami kafadu da aka bayyana a baya.

Hotunan ciki suna ba ku damar ganin ɓangaren allon tsaye na tsarin infotainment, tare da jeri na maɓalli a gindinsa kuma a ƙasan waɗannan sarari don wayar hannu. Har ila yau, muna ganin kantunan samun iska na fasinja da ɓangaren cibiyar wasan bidiyo, tare da wuraren ajiya da yawa da madaidaicin hannu tare da bambanci mai launin rawaya.

Renault Megane E-Tech Electric 2021

Har ila yau abin lura shi ne tsarin da aka tsara na ciki, tare da ma'auni mai kyau, madaidaicin layi, tare da bakin ciki na LED tube (a cikin rawaya) don hasken yanayi.

A cikin hoto na biyu mun ga wani ɓangare na sabon ɓangaren kayan aikin dijital, ana raba shi daga allon tsarin infotainment ta abin da ya bayyana, muna ɗauka, wurin da maɓallin katin Renault na yau da kullun.

Renault Megane E-Tech Electric 2021

Gilles Vidal ya ba da haske game da makomar Renault na ciki tare da tsarin fasaha na fasaha da na zamani na zamani, ƙarin sararin samaniya ga mazauna da kuma ƙarin ɗakunan ajiya, kuma, dangane da bayyanar, sababbin layi, wurare da kayan aiki don rungumi wannan sabon babi. Tarihin Renault akan ginshiƙi yana kan shafin yanar gizon mu.

lantarki kawai

Abin da muka riga muka sani game da makomar Megane E-Tech Electric, kamar yadda sunan ke nunawa, shine zai zama lantarki. Zai kasance Renault na farko da zai dogara ne akan sabon ƙayyadaddun dandali na Alliance ta samar da wutar lantarki, CMF-EV, wanda muka ga ya bayyana a baya akan Nissan Ariya, don haka wannan sabon ƙirar ba zai sami injin sama da 100% na lantarki ba.

Renault Megane E-Tech Electric 2021

Kamar yadda muka gani a cikin wasu trams tare da takamaiman dandamali, har ma da hangen ƙananan ƙananan - ya kamata ya zama guntu fiye da Megane mai ƙarfi na yanzu, amma zai kasance yana da tsayin ƙafar ƙafa -, yana yin alƙawarin girma na ciki wanda ya dace da sashin da ke sama, daidai da mafi girma Talisman . Babban bambanci zai kasance a cikin jimlar tsayi, wanda ya kamata ya kasance sama da 1.5 m, yana ba da alamar giciye.

Lokacin da muka sadu da samfurin eVision na Mégane, Renault ya yi alkawarin 450 kilomita na cin gashin kansa don baturi mai ƙulli (tsayin 11 cm tsayi) na 60 kWh, amma Luca de Meo, a lokacin, ya ce akwai yuwuwar samun juzu'i tare da ƙarin 'yancin kai.

Samfurin an sanye shi da injin gaba (drive na gaba) tare da 218 hp da 300 Nm, ana fassarawa zuwa ƙasa da 8.0s a cikin 0-100 km / h don nauyin kilogiram 1650 - ya rage a gani idan sabon Mégane E-Tech Electric kuma za ta sami lambobi daidai da wannan don rakiyar ta.

Kara karantawa