Bayan Espace, Koleos da Megane, Renault kuma yana sabunta Talisman

Anonim

A cikin sauri, Renault ya sabunta yawancin kewayon sa. Don haka, bayan Espace, Koleos da Megane, yanzu ya yi Renault Talisman , wanda aka fito dashi a shekarar 2015, an yi masa gyaran fuska. Makasudin? Ci gaba da kasancewa a halin yanzu a cikin sashe wanda ba na Jamusanci da shawarwari na gaba ɗaya ba su da sauƙin rayuwa tare.

A waje, Talisman ya sami sabon fasalin gaba kuma grille yanzu yana da "blade" mai jujjuyawar chrome. Fitilolin kai, duk da cewa ba a sake fasalin su ba, yanzu suna amfani da fasahar LED na MATRIX Vision a ko'ina cikin kewayo.

A baya, fitilun wutsiya kuma suna amfani da fasahar LED kuma suna da lafazin chrome. Hakanan haɗe-haɗe a cikin fitilun wutsiya suna da siginonin juyawa masu ƙarfi.

Renault Talisman

Me ya canza a ciki?

Ko da yake mai hankali, canje-canje a cikin Renault Talisman na ciki sun ɗan fi gani fiye da waɗanda aka yi a waje. Don farawa da, a can mun sami sabon kayan ado na chrome akan na'urar wasan bidiyo ta tsakiya kuma sigar Initiale Paris ta sami sabbin katako.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Koyaya, babban labari shine gaskiyar cewa dashboard ɗin yanzu cikakken allo ne na 10.2 ”mai daidaitawa. Dangane da tsarin infotainment, yana amfani da allo a tsaye a tsaye tare da 9.3” kuma yana dacewa da tsarin Android Auto da Apple CarPlay.

Renault Talisman

Sauran sababbin fasalulluka sune goyon baya don caji ta hanyar ƙaddamarwa, canja wurin sarrafawa daga tashar jiragen ruwa zuwa sitiyari da kuma gaskiyar cewa sarrafa iska a yanzu yana nuna zafin da aka zaɓa.

Fasaha a sabis na ta'aziyya da aminci

Dangane da haɗin kai, Renault Talisman an sanye shi da tsarin Renault Easy Connect. Yana haɗa nau'ikan aikace-aikace, gami da sabon tsarin multimedia "Renault Easy Link", tsarin "MY Renault" da ayyuka daban-daban da aka haɗa waɗanda ke ba da izini, alal misali, sarrafa wasu ayyukan Talisman nesa.

Renault Talisman

Ko da yake sauye-sauyen sun kasance masu hankali, duk da haka, haskakawa don sake fasalin fasalin.

Dangane da kayan aikin aminci, Renault Talisman yana da tsarin da ke ba da izinin tuƙi mai sarrafa kansa matakin 2. Ɗaya daga cikinsu shine, alal misali, "Mataimakin Transit and Highway". Wannan ya haɗu da daidaitawar sarrafa tafiye-tafiyen ruwa da mataimakan kula da layi har ma yana ba da damar tsayawa da farawa ba tare da aikin direba ba.

Hakanan dangane da tsarin taimakon tuƙi, Talisman yana da kayan aiki kamar tsarin birki na gaggawa tare da gano masu tafiya a ƙasa da masu keke; gargaɗin jujjuyawar layin da ba son rai ba; faɗakarwar bacci da mai gano tabo (wanda ya fara amfani da radars guda biyu da aka sanya a baya).

Renault Talisman

Kamar yadda al'amarin ya kasance har yanzu, Renault Talisman zai ci gaba da samun 4CONTROL chassis wanda ke sarrafa kusurwar juyawa na ƙafafun baya kuma yana da alaƙa da damping na gwaji wanda akai-akai daidaita amsa / ƙarfi na masu ɗaukar girgiza.

Renault Talisman Engines

Dangane da injuna, Renault Talisman zai kasance tare da zaɓuɓɓukan dizal guda uku da zaɓin mai guda biyu. An raba tayin man fetur tsakanin 1.3 TCe tare da 160 hp da 270 Nm da 1.8 TCe mai 225 hp da 300 Nm. Dukansu injunan suna da alaƙa da watsawa ta atomatik mai sauri bakwai EDC dual-clutch atomatik.

Renault Talisman

Dangane da amfani da iskar CO2, a cikin 1.3 l sun kasance a 6.2 l / 100 km da 140 g / km, yayin da a cikin 1.8 l sun tashi zuwa 7.4 l / 100 km da 166 g / km.

Dangane da kewayon Diesel, ya ƙunshi 1.7 Blue dCi a cikin matakan wuta guda biyu, 120 hp da 150 hp, da 2.0 Blue dCi tare da 200 hp.

Dukansu 1.7 Blue dCi suna da alaƙa da watsawar jagora mai sauri shida kuma duka fasalin amfani da 4.9 l/100 km da CO2 watsi na 128 g/km. 2.0 Blue dCi yana amfani da akwatin gear-clutch dual-clutch EDC tare da gudu shida kuma yana da amfani na 5.6 l/100 km da CO2 watsin 146 g/km.

Renault Talisman

Tare da isowa kasuwa da aka shirya don bazara na wannan shekara, farashin Renault Talisman da aka sabunta bai riga ya bayyana ba.

Kara karantawa