Farawar Sanyi. Shekarun zinari na DTM: "marasa tsayawa" mataki

Anonim

THE DTM (Deutsche Tourenwagen Meisterschaft da kuma daga baya Deutsche Tourenwagen Masters) na ɗaya daga cikin manyan gasa na yawon buɗe ido da za mu iya halarta - i, har yanzu yana nan, amma suna nuna alamar abin da suke.

Tare da injuna ɗaya ko biyu matakin wasan kwaikwayo sama da sauran wasannin yawon buɗe ido, tseren tseren adrenaline ne na gaske, koyaushe tare da ayyuka da yawa akan hanya da injinan waɗanda, duk da ci gaba da nisa da takwarorinsu na hanya, ba su da ƙasa.

Editan tashar DTEnthusiast, waɗannan bidiyoyi guda uku suna ɗaukar mu zuwa lokuta daban-daban guda uku a cikin tarihin DTM. Mun fara (haske) tare da almara duels tsakanin BMW M3 da Mercedes-Benz 190 DTM, ba tare da manta da babbar Audi V8 ko Opel Kadett da Ford Sierra RS.

A cikin bidiyo na biyu, an ba da haske ga Alfa Romeo wanda ya kalubalanci… kuma ya doke Jamusawa "a gida" tare da kyakkyawar 155 V6, yana barin Mercedes-Benz C-Class da Opel Calibra a baya.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Kuma a cikin na uku, bayan wani tazara na 'yan shekaru - maye gurbin da ITC (International Touring Car Championship) - da DTM zai dawo a 2000, tare da "sabbin taurari" kamar Mercedes-Benz CLK, da Opel Astra Coupé da kuma m. Audi TT (tabbacin ABT).

Game da "Cold Start". Daga Litinin zuwa Juma'a a Razão Automóvel, akwai "Farkon Sanyi" da ƙarfe 8:30 na safe. Yayin da kuke shan kofi ko tattara ƙarfin hali don fara ranar, ci gaba da sabuntawa tare da abubuwan ban sha'awa, abubuwan tarihi da kuma bidiyo masu dacewa daga duniyar mota. Duk cikin kasa da kalmomi 200.

Kara karantawa