Lamborghini Huracán EVO a Geneva, tare da ƙarin iko da fasaha

Anonim

Lamborghini ya ɗauki Huracán da aka gyara zuwa Nunin Mota na Geneva na 2019. Nadawa Huracán EVO , Dukansu nau'ikan Coupé da Spyder sun sami ingantattun ingantattun injina ban da ƙayatarwa da haɓaka tayin fasaha.

Saboda haka, a cikin injiniyoyi. 5.2 l V10 na Huracán EVO yanzu yana ba da 640 hp (470 kW) da 600 Nm na karfin juyi , dabi'u iri ɗaya da waɗanda Huracán Performante ke bayarwa. Duk wannan yana ba da damar Huracán EVO Coupé don haɓaka daga 0 zuwa 100 km / h a cikin 2.9s (3.1s a cikin yanayin Spyder) kuma ya kai matsakaicin gudun 325 km / h.

Dangane da kayan kwalliya, sauye-sauyen suna da hankali a cikin Coupé da Spyder, gami da ɗaukar sabon ƙorafi na gaba, sabbin ƙafafun da sake fasalin abubuwan shaye-shaye. A ciki, babban sabon abu shine sabon allon 8.4 ”don tsarin infotainment.

Lamborghini Huracán EVO Spyder

Sabuwar “kwakwalwar lantarki” sabuwa ce

Bugu da ƙari ga karuwar iko, babban mahimmanci na Huracán EVO shine sabon "kwakwalwar lantarki", wanda ake kira Lamborghini Dinamica Veicolo Integrata (LDVI). Yana haɗawa da sabon tsarin tuƙi na baya, kula da kwanciyar hankali da tsarin jujjuyawar juzu'i don haɓaka ƙarfin ƙarfin supercar.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu a nan

Lamborghini Huracán EVO Spyder

Dukansu Huracán EVO Coupé da Spyder suma sun ga an inganta aerodynamics ɗinsu tare da wannan sabuntawa, kuma a cikin yanayin Spyder, an mai da hankali kan saman zane (nannade cikin 17s har zuwa 50 km/h). Dangane da Coupé, Spyder ya ga nauyin ya karu da kusan 100 kg (nauyi, a bushe, 1542 kg).

Lamborghini Huracán EVO Spyder

Abokan ciniki na farko na sabon Lamborghini Huracán EVO ana sa ran za su karɓi babbar motar motsa jiki a lokacin bazara na wannan shekara. . Har yanzu Huracán EVO Spyder ba shi da kiyasin ranar isowa, sanin kawai cewa zai kashe (ban da haraji) a kusa da Yuro 202 437.

Duk abin da kuke buƙatar sani game da Lamborghini Huracán EVO Spyder

Kara karantawa