Farashin EP9. Mafi sauri fiye da Lamborghini Huracan Performante akan Nürburgring

Anonim

A cikin Oktoba 2016, NIO EP9 ya zama tram mafi sauri akan Nürburgring, tare da lokacin kawai 7:05 mintuna - 15 seconds ƙasa da rikodin baya. Yanzu, NIO ta bar mu tare da ɓacin ranmu ta hanyar ɗaukar daƙiƙa 19 daga lokacin da aka samu a bara.

6:45.90 min wannan shine tsawon lokacin da NIO EP9 ya ɗauki don mayar da cikakkiyar komawa zuwa waƙar Jamus, wanda ya sa babbar motar lantarki ta zama ƙirar samarwa - mai iyaka - sauri fiye da kowane lokaci.

Farashin EP9. Mafi sauri fiye da Lamborghini Huracan Performante akan Nürburgring 6409_1

Sanya waɗannan lambobi a cikin hangen nesa, NIO EP9 ba kawai 6 seconds cikin sauri fiye da sabon Lamborghini Huracán Performante ba, yana da fiye da 11 seconds gaba da Porsche 918 Spyder. Abin ban sha'awa…

1 Megawatt na wuta. Menene?

Godiya ga injinan lantarki guda huɗu, Nio EP9 yana sarrafa haɓaka 1 360 hp, daidai da megawatt 1 na wutar lantarki. Ƙimar da ta isa don hanzarta daga 0-200 km/h a cikin ƙiftawar ido, wanda yake kama da cewa, a cikin daƙiƙa 7.1 kaɗan. Matsakaicin gudun shine 313 km/h.

Kuma idan wasan kwaikwayon ya yi yawa, cin gashin kansa ma baya baya. NIO ta ba da tabbacin cewa EP9 na iya ɗaukar kilomita 427 a cikin caji ɗaya kuma ana iya cajin batir a cikin mintuna 45 kacal.

Ya zuwa yanzu, an samar da raka'a shida (ga masu zuba jari), amma alamar ta riga ta sanar da cewa tana da niyyar kera ƙarin kwafi 10 - kowanne daga cikinsu zai kasance a kan siyar da "madaidaicin adadin" na dala miliyan 1.48. Dauke shi ko barinsa...

Kara karantawa