Sabuwar BMW iX3, lantarki 100%, zai baka damar gani kafin lokaci

Anonim

Bayan jiya mun nuna muku hotunan samfurin da ke da komai don zama sabon 2 Series Coupé, a yau mun dawo kan kaya tare da wani fashewar hotuna… da sake sabon BMW. Muna ganin hotunan abin da zai zama nau'in samarwa na sabon BMW iX3 , wanda asali ya bayyana akan asusun Instagram (baƙon abu), wanda kawai yana da waɗannan hotuna guda biyu.

Wannan sabon SUV 100% na lantarki ba ya ɓoye asalinsa, X3, kodayake bambance-bambancen gani da yawa tsakanin su biyun suna bayyane.

Abubuwan da suka fi dacewa sun haɗa da sababbin ƙafafun motsi na aerodynamic - tare da ƙirar ƙira kuma mafi rufe fiye da yadda aka saba - da ƙananan abubuwa masu launin shuɗi, waɗanda suka riga sun zama ɗaya daga cikin alamomin ƙirar da aka ɗauka a ƙarƙashin BMW i.

Hoton BMW iX3

Hakanan gaba da baya sababbi ne, marasa ƙarfi sosai kuma tare da ƙananan buɗewa fiye da waɗanda za mu iya samu a cikin X3s tare da injunan konewa na ciki. Babban bambancin ra'ayi da aka fara buɗewa a Nunin Mota na Beijing a cikin 2018 shine jiyya da aka ba da grille na BMW na yau da kullun.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Idan kun tuna, a cikin ra'ayi, koda biyu ya bar shi daga kasancewa, saboda babu rarrabuwa tsakanin su biyun - maganin da ya kusantar da shi kusa da "Hancin Tiger" Kia. Shin masu zanen kaya sun yi nisa sosai wajen sake fassara ko ma sabunta abubuwan gani da ke gano alamar?

BMW ix3 Concept 2018
BMW ix3 Concept, 2018

A cikin waɗannan hotuna na samfurin samarwa, "tsarin yanayi" yana da alama an sake kafa shi, inda za mu iya ganin kodan biyu da suka rabu da jiki.

Me kuke tsammani daga sabon BMW iX3?

An shirya don fitarwa daga baya wannan shekara, sabon BMW iX3 ya sanar 'yancin kai na akalla kilomita 440 (WLTP), da kuma haɗakar amfani da makamashi wanda zai iya zama ƙasa da 20 kWh/100km. Don wannan, yana da baturi na 74 kW ku.

Ba kamar sauran abokan hamayya irin su Mercedes-Benz EQC, Audi e-tron ko Jaguar I-PACE ba, sabuwar iX3 ba za ta sami duk abin hawa ba, sai dai ta baya. Motar lantarki ɗaya tilo tana kan gatari na baya, tare da alamar Bavarian tana ba da sanarwar alkaluman farko. 286 hp (210 kW) da 400 nm.

Kamar yadda yake ƙara "al'adar", bayan wannan "jirgin hoto", bayyanar da sabon samfurin ya kamata ya kasance nan da nan.

Tawagar Razão Automóvel za ta ci gaba ta kan layi, sa'o'i 24 a rana, yayin barkewar COVID-19. Bi shawarwarin Babban Daraktan Lafiya, guje wa balaguron da ba dole ba. Tare za mu iya shawo kan wannan mawuyacin lokaci.

Kara karantawa