Farawar Sanyi. "Top Gun" tare da Tom Cruise da uku Porsche 911 GT3 dole ne ya faru

Anonim

"Top Gun" ba tare da F14 Tomcat ba, amma tare da Porsche 911 GT3? To, da alama shi ne jigo na wannan bidiyon tallata da tashar Channel 4 ta yi da tsammanin Babban GP na Burtaniya, wanda ya faru a karshen makon da ya gabata.

Kuma abin mamaki shine, ɗan wasan kwaikwayo Tom Cruise, ɗan wasan kwaikwayo na ainihin fim ɗin 1986 wanda ya sake maimaita rawar da ya taka a cikin jerin abubuwan "Top Gun: Maverick" (fireta a ranar 19 ga Nuwamba, bayan jinkiri da yawa saboda cutar), bai ma rasa ba.

Daga sama zuwa kwalta na Silverstone, wannan "Top Gun" akan ƙafafun kuma yana da David Coulthard, tsohon direban Formula 1, Mark Webber, kuma tsohon F1 da direban WEC, da mai gabatar da tashar Steve Jones 4.

Babban bindigar Porsche 911 GT3

Babu shakka roko ga masu son rai a cikinmu, ba a rasa wasu jigogi na ainihin sautin sauti ba, kamar "Yankin Haɗari" ko "Kuna Rasa Wannan Lovin' Feelin", kuma an yayyafa shi da layi da yawa daga ainihin fim ɗin kamar "Ina jin bukatar… bukatar gudun”.

Haɗa shi duka tare da nunin da ya ƙunshi Porsche 911 GT3s guda uku - a cikin fama, ba a cikin tsere ba - ɗaya tare da Tom Cruise a sarrafawa, kuma muna da matakin bayarwa da siyarwa, tare da ɗan gajeren lokaci daga fim ɗin "Top Gun: Maverick ". Nishaɗi mai tsafta!

Game da "Cold Start". Daga Litinin zuwa Juma'a a Razão Automóvel, akwai "Farkon Sanyi" da ƙarfe 8:30 na safe. Yayin da kuke shan kofi ko samun ƙarfin hali don fara ranar, ci gaba da sabunta abubuwan ban sha'awa, abubuwan tarihi da kuma bidiyoyin da suka dace daga duniyar mota. Duk cikin kasa da kalmomi 200.

Kara karantawa