An sabunta Mercedes-Benz CLS kuma yana da farashin Portugal

Anonim

sabunta Mercedes-Benz CLS An sanar da mu ba makonni da yawa da suka gabata ba kuma a yanzu, a cikin tsammanin isowa a kasuwannin kasa a watan Yuli mai zuwa, alamar Jamus ta fitar da nau'ikan da za su kasance cikin kewayon da farashin su.

An sake shi sama da shekaru uku da suka gabata, a cikin wannan sabuntawar bambance-bambance ga CLS waɗanda muka sani kaɗan ne. Mahimmanci, sun sauko zuwa sabon tsarin da aka tsara wanda ya haɗa da sabon gasa da sabon buɗewa a ƙarƙashin dukan faɗin; da ƙari na sabbin ƙirar ƙafa 19 inch guda biyu.

A ciki, babban bambanci ya shafi sabon tuƙi mai aiki da yawa a cikin fata na nappa, wanda aka fara gani a cikin E-Class lokacin da aka sabunta shi a bara. Har ila yau abin lura shine sababbin haɗuwa don suturar ciki.

2021 Mercedes-Benz CLS

Babban sabon fasalin wannan sabon Mercedes-Benz CLS yana samuwa a ƙarƙashin kaho. Sabuwar OM 654 M dizal dizal mai silinda huɗu tare da ikon 2.0 l na alamar tauraro, mafi ƙarfin irinsa, kuma an haɗa shi cikin kewayon injuna.

Mun same shi a cikin CLS 300 d 4MATIC kuma yana ba da 265 hp da 550 Nm na karfin juyi, wanda aka haɓaka ta tsarin 48 V mai sauƙi-matasan inda janareta na injin, a ƙarƙashin wasu yanayi, na ɗan lokaci na iya ba da gudummawa tare da ƙarin 20 hp na iko da 200 nm na binary.

Akwai ƙarin injunan diesel guda biyu (220 d da 400 d) da injinan mai guda uku (350, 450) gami da CLS 53 4MATIC+ tare da tambarin AMG. Na kowa ga duk injuna shine gaskiyar cewa suna da watsa atomatik mai sauri tara kawai:

  • CLS 220 d — 1.95 l (OM 654, 4 cylinder in-line), 194 hp a 3800 rpm, 400 Nm tsakanin 1600-2800 rpm, 6.4-5.5 l/100 km da 167-143 g/km CO2 ;
  • CLS 300 d 4MATIC - 2.0 l (OM 654 M, 4 cylinder in-line), 265 hp a 4200 rpm, 550 Nm tsakanin 1800-2200 rpm, 6.6-5.8 l/100 km da 172-153 g/ km CO2;
  • CLS 400 d 4MATIC - 3.0 l (OM 656, 6 cylinder in-line) 330 hp tsakanin 3600-4200 rpm, 700 Nm tsakanin 1200-3200 rpm, 7.4-6.7 l/100 km da 194-1200 g / g;
  • CLS 350 — 2.0 l (M 264, 4 cylinder in-line), 299 hp tsakanin 5800-6100 rpm, 400 Nm tsakanin 3000-4000 rpm, 8.6-7.5 l/100 km da 196-171g/km CO2;
  • CLS 450 4MATIC — 3.0 l (M 256, 6 cyl. in-line), 367 hp tsakanin 5500-6100 rpm, 500 Nm tsakanin 1600-4000 rpm, 9.2-8.3 l/100 km da 209-128 g;
  • CLS 53 4MATIC + - 3.0 l (M 256, 6 cil. in-line), 435 hp tsakanin 5500-6100 rpm, 520 Nm tsakanin 1800-5800 rpm, 9.6-9.2 l/100 km da 219-209 g;
2021 Mercedes-Benz CLS

Farashin

Sanin kewayon, sabunta Mercedes-Benz CLS zai kasance don bayarwa daga Yuli, tare da farashin farawa daga € 82 900 na CLS 220 d:

Sigar Kaura iko Yawo Farashin
CLS 220d 1950 cm3 194 hp Kai € 82900
Saukewa: CLS300D4MATIC 1993 cm3 265 hp (+20 hp) Kai 104 850 €
CLS 400d 4 MATIC 2925 cm3 330 hp Kai €120,000
Saukewa: CLS4504MATIC 2999 cm3 367 hp (+22 hp) Kai 106 800 €
CLS 53 AMG 4MATIC+ 2999 cm3 435 hp (+22 hp) Kai € 135,950

Kara karantawa