Audi AI: TRAIL quattro. Shin wannan SUV ne na gaba?

Anonim

A daidai wannan mataki inda aka bayyana, alal misali, RS7 Sportback, Audi kuma ya sanar da hangen nesa na makomar motocin da ke kan hanya: AI: TRAIL quttro.

Memba na hudu na "iyali na samfurori da aka tsara don hangen motsi na gaba (kuma daga cikinsu Aicon, AI: ME da AI: RACE prototypes), babu shakka cewa AI: TRAIL quattro shine mafi tsattsauran ra'ayi na duk su..

Duk da cewa yana da tsayi kusa da na Q2 (aunawa 4.15 m) AI: TRAIL quattro matakan 2.15 m a faɗin (fiye da 1.97 m wanda mafi girma Q7 ya gabatar). Har ila yau, a waje, akwai manyan ƙafafu 22 ", rashin bumpers, daɗaɗɗen ƙasa mai tsayi (34 cm) da kuma babban gilashin da ke ba da wannan samfurin iska na… helikwafta.

Audi AI: TRAIL quattro

Injin, Injin Ko'ina

Kawo rayuwa zuwa AI: TRAIL quattro ba mu sami ɗaya ba, ba biyu ba, amma injinan lantarki huɗu, kowannensu yana ba da wutar lantarki zuwa ƙafa ɗaya kawai, don haka tabbatar da cewa samfurin Audi yana da tuƙin ƙafar ƙafa kuma yana ba da damar bambance-bambancen gargajiya da maƙallan gargajiya. .

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Audi Aikon

Baya ga AI: TRAIL quattro, Audi ya ɗauki Aicon zuwa Frankfurt…

Duk da samun iyakar ƙarfin haɗin gwiwa na 350 kW (476 hp) da 1000 Nm karfin juyi , AI: TRAIL quattro yana da babban gudun kawai 130 km/h. Wannan shi ne saboda babban manufarsa ba aiki a kan hanya ba ne, amma a kashe shi, kuma don haka ya zama dole don adana ƙarfin baturi da kuma ƙara 'yancin kai.

A nan gaba, ba za mu ƙara mallaka ba kuma za mu shiga mota ɗaya kawai

Marc Lichte, Shugaban Zane a Audi
Audi AI: TRAIL quattro
Ga alama wurin zama na yara amma ba haka bane. Haƙiƙa yana ɗaya daga cikin kujerun baya na AI:TRAIL quattro.

Da yake magana game da cin gashin kai, a cewar Audi, akan kwalta ko yanayin kashe hanya, AI: TRAIL quattro yana iya tafiya tsakanin 400 da 500 km tsakanin kaya . A cikin ƙarin yanayi na ƙasa da ƙasa, duk da haka, yancin kai yana iyakance ga 250 km , duk waɗannan dabi'u sun riga sun yi daidai da zagayowar WLTP.

Fasaha ba ta rasa

Babu shakka, tun da samfuri ne, idan akwai abu ɗaya da AI: TRAIL quattro bai rasa ba, fasaha ce. Don farawa, samfurin Audi yana da ikon matakin tuki mai sarrafa kansa na 4 akan kwalta (a duk wuraren da direba ke ɗaukar iko, wannan ko da yake AI: TRAIL quattro yana da ikon matakin tuki mai cin gashin kansa na 3 akan wasu hanyoyin ƙazanta).

Audi AI: TRAIL quattro.

Sauƙi shine kalmar kallo a cikin AI: TRAIL quattro.

Bugu da ƙari, AI: TRAIL quattro kuma yana da jiragen sama marasa matuka a kan rufin da aka sanye da fitilu waɗanda za a iya kaddamar da su don haskaka hanya yayin tuki daga hanya (Audi Light Pathfinders).

Audi AI: TRAIL quattro.
The "Audi Light Pathfinders" su ne drones da suka dace a kan rufin kuma suna aiki a matsayin matsakaicin taimako.

An tabbatar da wannan fare na fasaha a cikin ciki, inda dokar ta kasance don sauƙaƙe gwargwadon yiwuwa, ta kai ga inda nunin nunin da ke bayyana a gaban direban shine… na wayar hannu (ba tare da wanda ba zai yiwu a yi amfani da AI ba: TRAIL quattro). Har ila yau, a ciki, babban mahimmanci shine kujerun baya waɗanda za a iya cire su daga cikin samfurin Audi.

Kara karantawa