Peugeot 308 PSE. Kishiyar Golf R ta Faransa na iya samun fiye da 300 hp

Anonim

Yayin da ake tattaunawa game da makomar Megane a tsakanin Renault runduna, a Peugeot duk abin da ke da alama yana kan sabon 308 kuma akwai ma shirye-shiryen ƙirƙirar Peugeot 308 PSE.

Ana tsammanin isowa a ƙarshen 2021/farkon 2022, sabon ƙarni na 308 yakamata yayi amfani da juyin halittar dandamali na EMP2 kuma baya ga samun bambance-bambancen toshe-in na al'ada, sigar hardcore ce ta haifar da mafi yawan tsammanin ..

A bayyane yake, Peugeot na da niyyar yin amfani da dabarar da aka riga aka yi amfani da ita a cikin 508 PSE kuma ta ƙirƙiri Peugeot 308 PSE, bambance-bambancen wasanni na saba da injin haɗaɗɗen toshe wanda aka ƙera don fuskantar Volkswagen Golf R.

Peugeot 508 PSE
Girke-girke da aka yi amfani da shi a cikin 508 PSE ya kamata ya shafi 308.

abin da aka riga aka sani

Kamar yadda ake tsammani, bayanai game da mafi kyawun wasanni na 308 har yanzu ba su da yawa. A yanzu, ɗaya daga cikin 'yan tabbatattun abubuwan da alama shine gaskiyar cewa ba za ta yi amfani da acronym GTi ba, wanda ya kamata a keɓe don 208 - idan za a sami “bitamin” 208.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Dangane da injin, da alama Peugeot 308 PSE za ta yi amfani da hanyoyin da aka riga aka yi amfani da su a cikin 3008 Hybrid4.

Peugeot 3008 GT HYbrid4
Peugeot 308 PSE za ta yi amfani da tsarin toshe-in da aka riga aka yi amfani da shi a cikin 3008 GT HYbrid4.

Wato, za ta yi amfani da 1.6 PureTech tare da 200 hp da ke da alaƙa da injunan lantarki guda biyu (ɗaya a kan axle na baya yana tabbatar da duk abin hawa) wanda zai ba shi damar samun akalla 300 hp.

Shugaban Kamfanin na Peugeot Jean-Philippe Iparato ne ya gabatar da yuwuwar samar da Peugeot 308 PSE. Da yake magana da Autocar, ya ce idan 508 PSE ya yi nasara, alamar tana la'akari da yin amfani da dabarar ga wasu samfura.

Ƙimar wannan nasarar bai kamata ta dogara da tallace-tallace ba, a'a akan ribar da aka samu ta fuskar hoto da aka tabbatar ta hanyar ƙirar da aka haɓaka a ƙarƙashin Peugeot Sport Engineered aegis.

Tawagar Razão Automóvel za ta ci gaba ta kan layi, sa'o'i 24 a rana, yayin barkewar COVID-19. Bi shawarwarin Babban Daraktan Lafiya, guje wa balaguron da ba dole ba. Tare za mu iya shawo kan wannan mawuyacin lokaci.

Kara karantawa