AC Schnitzer. Kwararren mai shirya BMW yana nuna mana farkon…Toyota

Anonim

Kuma me ya sa? Kamar yadda muka sani da Toyota GR Supra yana raba kusan komai - dandamali, injiniyoyi, kayan lantarki, da sauransu. - tare da BMW Z4, tare da duka nau'ikan da aka haifa daga haɗin gwiwa tsakanin masana'antun biyu. Don AC Schnitzer, ba tare da la'akari da alamar da samfurin ya ɗauka ba, a ƙarƙashin bonnet muna samun B58 guda ɗaya, ainihin BMW in-line six-cylinder.

A matsayin abin sha'awa, kwana ɗaya bayan AC Schnitzer ya sanar da Toyota na farko da ya karɓi hankalinsa, ya kuma bayyana gyare-gyaren "ɗan'uwa" BMW Z4 M40i.

Bayan haka, waɗanne canje-canje ne AC Schnitzer ya yi ga Toyota GR Supra kuma, a hanya, BMW Z4 M40i?

Yawancin gyare-gyaren an tattara su daidai a kan silinda shida na kan layi. B58, ma'auni, yana ba da 340 hp da 500 Nm a cikin samfuran biyu - duk da cewa Supra ya yi zargin fiye da ƙimar hukuma -, yana karɓar sabon rukunin sarrafawa wanda ke aikatawa. Ƙarfin yana tashi zuwa juicier 400 hp kuma karfin juyi don kitso har zuwa 600 Nm.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Ba a sanar da abin da aikin ya samu ba - haɓakawa ko saurin dawowa - amma canjin ya zo tare da garanti har zuwa watanni 36, a cewar AC Schnitzer.

AC Schnitzer Toyota GR Supra

Baya ga sashin sarrafawa, duka GR Supra da Z4 M40i suna karɓar sharar wasanni wanda ke ba da tabbacin mafi kyawun murya ga motocin wasanni guda biyu.

Ƙarfi ba kome ba ne ba tare da sarrafawa ba ...

... tallan ya riga ya faɗi. Don haka, don mafi kyawun sanya 400 hp a kan kwalta, Toyota GR Supra na iya karɓar dakatarwar coilover RS, wanda zai iya rage izinin ƙasa har zuwa 25 mm. Ga waɗanda kawai ke neman kit don saukar da Supra, AC Schnitzer yana ba da maɓuɓɓugan ruwa waɗanda ke saukar da coupé da kusan mm 15.

AC Schnitzer Toyota GR Supra

Hakanan akwai don GR Supra akwai nau'ikan ƙafafun ƙafa biyu (rim + taya). Na farko ya ƙunshi saitin ƙafafun 20 ″ AC3 (na jabu), tare da ƙarewar Anthracite/Azurfa guda biyu, tare da 255/30 R20 gaba da 275/30 R20 tayoyin a baya. Na biyun kuma yana farawa da 20 ″ AC1, launi-bi-launi ko ƙafafun Anthracite, tare da tayoyin girman girman waɗanda aka ambata.

Zagaya manyan ƙafafu, muna da kit ɗin motsa jiki wanda ya ƙunshi mai raba gaba, reshe na baya, da ma huɗaɗɗen iska a cikin kaho tare da abubuwan da ake saka carbon fiber.

Hakanan za'a iya keɓance cikin ciki tare da nau'ikan abubuwan aluminum: paddles, pedals, huta ƙafa, murfin i-Drive da maɓallin maɓallin.

Kuma na Z4?

Kamar yadda kuke tsammani, ba su bambanta da yawa da waɗanda aka sanar don GR Supra ba. A waje Z4 M40i an ƙawata shi da kayan aikin motsa jiki wanda ya haɗa da mai raba gaba, da ɓarna na baya guda biyu. Har ila yau abin lura shine sabbin siket na gefe da kuma iskar iska a kan kaho.

AC Schnitzer BMW Z4 M40i

Hakanan ƙafafun suna girma har zuwa 20 inci, suna amfani da nau'ikan AC3 da AC1 iri ɗaya da aka ambata a cikin ƙirar Japan. Dangane da dakatarwa, Z4 M40i yana karɓar sabon saitin maɓuɓɓugan ruwa waɗanda ke ba da damar saukar da shi tsakanin 15 mm zuwa 25 mm. Keɓance cikin gida yayi daidai da na GR Supra.

Kara karantawa