Mun gwada Audi SQ2 (bidiyo). Don Yuro dubu 60, wannan shine abin da kuka zaɓa?

Anonim

Karamin SUV? Lamarin SUV yana ci gaba da fadadawa. Suna mamaye sarari makamancin haka a cikin manyan motocin mota kamar ƙyanƙyashe masu zafi - me zai hana a kira su SUV mai zafi? - don haka tare da wasu sha'awar mu kusanci injuna kamar sababbi Farashin SQ2.

"Firepower" a kalla ba a rasa ba. Ƙarƙashin bonnet ɗin shine EA888 mai girma, tare da ƙarfin 2.0L, in-line hudu cylinders, turbo, da 300 hp da 400 nm na matsakaicin karfin juyi.

A cikin haɗin gwiwa tare da akwatin S Tronic mai sauri guda bakwai mai dual-clutch gearbox da tuƙi mai ƙafa huɗu yana iya motsa ƙaramin SUV har zuwa 100 km / h a cikin 4.8 kawai kuma ya isa iyakataccen lantarki 250 km / h - adadi masu daraja. , kwatankwacin ko ma mafi kyau fiye da yawancin ma'anar zafi ƙyanƙyashe…

Farashin SQ2

Yana da kayan aiki iri ɗaya da za mu iya samu a cikin CUPRA Ateca kuma a cikin "Volkswagen T-Roc R" namu, madadin kuma na ciki, amma bai bambanta da yawa daga mafita da lambobi waɗanda za mu iya samu a cikin abin da ya kamata ya zama babban abokin hamayyarsa. , BMW X2 M35i.

Shin lambobi na matakin mai kyau kuma suna fassara cikin abubuwan da ke bayan motar? Lokaci ya yi da za a ba da ƙasa ga Guilherme:

Don € 60,000, Audi SQ2 shine zaɓinku?

Ba shi da arha ko kaɗan, kuma ga farashin tambaya akwai ƙarin zaɓuɓɓukan wasanni, zama SUV ko ma ƙyanƙyashe mai zafi. Shin zaɓin da ya dace? To, koyaushe zai dogara ne akan abin da kuke ƙima ko ma buƙata.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Volkswagen T-Roc R yana da siffofi iri ɗaya kuma yana da arha - Audi SQ2 ya sake dawowa tare da ma'aunin ma'auni mafi girma - kuma CUPRA Ateca, tare da farashin irin wannan, yana ba da ƙarin sarari. Amma me yasa za a bar ƙyanƙyashe masu zafi? SEAT Leon CUPRA, Volkswagen Golf R, kuma a waje da rukunin rukunin Jamus muna da Honda Civic Type R, Hyundai i30 N, ko Renault Mégane R.S.

Haka ne, yawancin su suna tuƙi na gaba, amma duk suna ba da haɗin kai na yau da kullum na amfanin yau da kullum, aiki da ƙwarewa masu ƙarfi waɗanda suka sanya ƙyanƙyashe masu zafi suna sha'awar.

Kara karantawa