Peugeot 3008 tare da sake fasalin farashin 2019

Anonim

An san shi a cikin 2016, da Peugeot 3008 tun lokacin yana samun kyaututtuka da tallace-tallace. Amma bari mu ga, zaɓaɓɓen Mota na Shekarar 2017 a Portugal, bayan wata ɗaya kuma za a zaɓi motar SUV ta Faransa ta shekarar 2017… a Turai (COTY).

Dangane da tallace-tallace, Gallic SUV ya kasance koyaushe akan dandalin tallace-tallace na Turai tsakanin SUVs, na biyu kawai ga samfuran kamar Nissan Qashqai ko Volkswagen Tiguan. Yanzu, tare da zuwan sabuwar shekara, da Peugeot 3008 sun ga an sabunta farashin su a kasuwar Portuguese.

Baya ga sabbin farashi, 2019 kuma ya kawo sabuntawa ga injinan da 3008 ke amfani da su. Don haka, duk injunan da Gaulish SUV ke amfani da shi yanzu suna bin ka'idodin Yuro 6.2d, wanda kawai ya fara aiki a…2020.

Peugeot 3008

Injin Uku, Matakan Kayan Aiki Shida

Jirgin na 3008 ya ƙunshi injuna uku, mai guda ɗaya da sauran dizal biyu. Tayin mai ya ƙunshi injin 1.2 PureTech 130 hp , kuma wannan injin ana iya haɗa shi da ko dai jagorar mai sauri shida ko kuma na atomatik mai sauri takwas (EAT8).

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu a nan

Daga cikin Diesels, an raba tayin tsakanin 1.5 BlueHDi 130 hp wanda ke samuwa tare da littafin jagora mai sauri shida ko tare da atomatik mai sauri takwas (EAT8) da 2.0 BlueHDi wanda ke ba da 180 hp kuma ana danganta shi da na'ura mai sauri ta atomatik (EAT8).

Peugeot 3008
A cikin Peugeot 3008 an mayar da hankali kan ƙaramin sitiyari da i-Cockpit.

Daga cikin matakan kayan aiki, waɗanda aka saba da su Active, Allure, GT Line da GT suna samuwa, kuma waɗannan suna haɗuwa da sabon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙimar Layin GT.

Farashin

Ƙimar da Peugeot 3008 ke buƙata ta fara a Eur 31.780 umarni don 3008 Active sanye take da 1.2 PureTech da kuma watsawar hannu da ke zuwa Eur 52.590 wanda ke biyan 3008 GT tare da 2.0 BlueHDi da watsa atomatik mai sauri takwas (EAT8).

Kayan aiki Motoci CO2 Farashin
3008 Mai aiki 1.2 PureTech 130hp CVM6 151 g/km € 31,780
1.5 BlueHDi 130 cv CVM6 139 g/km € 34220
3008 Alamar 1.2 PureTech 130 hp CVM6 156 g/km € 33780
1.2 PureTech 130 hp EAT8 164 g/km € 35680
1.5 BlueHDi 130 cv CVM6 142 g/km € 36832
1.5 BlueHDi 130 hp EAT8 145 g/km 39 230 €
1.5 BlueHDi 130 hp EAT8 148 g/km € 39,650
3008 Ƙarƙashin Ƙarfafa Amfani 1.5 BlueHDi 130 cv CVM6 135 g/km € 36220
1.5 BlueHDi 130 hp EAT8 138 g/km € 38,530
Layin GT 3008 1.2 PureTech 130 hp CVM6 157 g/km € 36,080
1.2 PureTech 130 hp EAT8 165 g/km € 37980
1.5 BlueHDi 130 cv CVM6 142 g/km 39.044 Yuro
1.5 BlueHDi 130 hp EAT8 146 g/km € 41530
1.5 BlueHDi 130 hp EAT8 148 g/km € 41921
2.0 BlueHDi 180 hp EAT8 168 g/km 50 250 €
3008 GT Layin Ƙananan Amfani 1.5 BlueHDi 130 cv CVM6 136 g/km € 38,520
1.5 BlueHDi 130 hp EAT8 139 g/km € 40830
3008 GT 2.0 BlueHDi 180 hp EAT8 170 g/km € 52 590

Daga baya a cikin shekara zuwan na Peugeot 3008 GT HYBRID4 , samfurin hanya mafi ƙarfi da aka taɓa samu daga alamar Lion da 3008 HYBRID (siffa mai laushi). Koyaya, har yanzu ba a san farashin waɗannan nau'ikan guda biyu ba.

Kara karantawa