An siyar da Lancia Delta HF Evo 2 'Edizione Finale' akan sama da Yuro 250,000 a gwanjo

Anonim

Lancia Delta HF Integrale na musamman ne, idan ba motar da ta fi nasara a kowane lokaci ba. Amma kamar dai hakan bai isa ba, ya haifar da ƙarin bambance-bambance da bugu. Ɗaya daga cikin mafi mahimmanci ya dogara ne akan HF Evo 2 kuma an ƙaddamar da shi na musamman a Japan.

Lancia Delta HF Evo 2 'Edizione Finale', wanda 250 kawai aka gina (duk a cikin 1995), wani nau'i ne na girmamawa daga alamar Italiyanci ga masu sha'awar Jafananci, kasuwa inda Delta Integrale ya shahara sosai.

Shi ne ainihin mai shigo da Lancia a Japan wanda ya zana jerin ƙayyadaddun ƙayyadaddun wannan sigar, wanda ya ƙunshi dakatarwar Eibach, ƙafafun Speedline 16, cikakkun bayanan fiber carbon da yawa, wuraren zama na wasanni na Recaro, pedal aluminum OMP da motar motsa jiki Momo.

Lancia Delta HF Evo 2 'Edizione Finale'

Rarraba wannan sigar ƙayyadaddun sigar ita ce, don haka, aiki mai sauƙi mai sauƙi, kamar yadda duk kwafin suna da kayan ado na waje iri ɗaya: zanen a cikin Amaranth - inuwar ja mai duhu - da maƙallan kwance guda uku a cikin shuɗi da rawaya.

"Rayuwa" wannan Delta HF Evo 2 'Edizione Finale' injiniya iri ɗaya ne da muke samu a cikin sauran nau'ikan Evo: injin mai jujjuyawar lita 2.0 wanda ya samar da 215 hp na ƙarfi da 300 Nm na matsakaicin ƙarfi, an aika zuwa dukkan ƙafafun huɗu.

Lancia Delta HF Evo 2 'Edizione Finale'

Kwafin da muka kawo muku anan shine lamba 92 daga cikin 250 da aka samar kuma yanzu an sayar da ita a gwanjo, ta Silverstone Auctions, a Burtaniya, kan Yuro 253 821 mai ban mamaki.

Yanayin wannan sigar ya isa ya tabbatar da wannan farashin. Amma ban da duk wannan, wannan naúrar - wanda aka kawo a Japan kuma a halin yanzu ana shigo da shi zuwa Belgium - yana da ƙananan nisan miloli: "alamomi" 5338 km.

Kara karantawa