Nissan ya ƙirƙira Turbo 370Z amma ba zai sayar muku ba

Anonim

Nissan 300ZX Twin Turbo na ɗaya daga cikin manyan motocin wasanni na shekarun 90s kuma shine, a lokaci guda, Nissan Z na ƙarshe don samun injin turbo. Yanzu alamar Jafananci ta yanke shawarar yin amfani da SEMA don nuna yadda sabon motar motsa jiki tare da injin turbo zai kasance, kuma ya kirkiro Project Clubsport 23, Nissan 370Z tare da Turbo.

Wannan 370Z shiri ne da aka shirya don buga waƙoƙi kuma, kamar ƙarshen 300ZX Twin Turbo, yana amfani da injin twin-turbo 3.0 l V6. Duk da haka, ba kamar wanda ya gabace ta ba, wannan motar ita ce samfurin guda ɗaya, don haka masu sha'awar alamar ba za su iya saya ba.

Don ƙirƙirar Project Clubsport 23, Nissan ya fara da 370Z Nismo kuma ya maye gurbin injin 3.7 l da 344 hp tare da 3.0 l twin-turbo V6 wanda ake amfani dashi a cikin Infiniti Q50 da Q60. Godiya ga wannan musayar, motar wasan yanzu tana da ƙarin 56 hp, wanda ya fara isar da wutar lantarki kusan 406.

Nissan 370Z Project Clubsport 23

Ba wai kawai canza injin ba ne

Babban kalubalen wannan musanya shi ne yadda za a auri akwatin kayan aiki mai sauri shida da 370Z ke amfani da shi tare da injin da kawai ya kamata a haɗa shi da akwatin gear atomatik. Sun yi ta ne godiya ga MA Motorsports, wanda ya haifar da sabon clutch disc da sabon jirgin sama wanda ke ba da damar injin da akwatin gear suyi aiki tare.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu a nan

The Project Clubsport 23 kuma ya sami sabon tsarin shaye-shaye, sabon tsarin birki, Eibach maɓuɓɓugar ruwa da makaman dakatarwar Nismo, baya ga sabbin ƙafafun 18 inch.

A zahiri, 370Z ya karɓi abubuwa da yawa na fiber carbon, aikin fenti mai ɗaukar ido kuma a yanzu yana da bututun shaye-shaye kusa da farantin lamba, yayin da a cikinsa yanzu yana da baket ɗin Recaro da sitiyarin Sparco.

Nissan 370Z Project Clubsport 23

Nissan ta kuma ce tana iya sayar da sassan kayan da ke cikin wannan mota, amma ba injin din ba. Wannan ya ce, kawai za a iya yin mafarki cewa Nissan Z na gaba zai ƙunshi wannan injin, amma a gaskiya, yana da yuwuwar zama nau'in toshewa fiye da motar wasanni da ke da 3.0 l twin-turbo V6.

Kara karantawa